heobong_sieuway

Bài giảng môn ĐIỆN TỬ CÔNG SUẤT

Bài giảng môn ĐIỆN TỦ SỐ

Bài giảng môn LÝ THUYẾT MẠCH

Bài giảng môn MÁY ĐIỆN

MÁY ĐIỆN 1

MÁY ĐIỆN 2

Chúc các bạn học tập tốt

nguyenkhoi_9vn8

bạn ơi cho hỏi có phải cái ngành náy sau ra trường công chuyện sẽ nhàn fair không chj chuyện bầm nút là ok

Trích tunguf0 View Post bạn ơi cho hỏi có phải cái ngành náy sau ra trường công chuyện sẽ nhàn fair không chj chuyện bầm nút là ok xin bạn đó.chẳng có ngành gì là nhàn cả đâu bạn ak. mỗi ngành đều có 1 đặc điểm của nó. riêng về ngành tự động hóa nếu như dây truyền sản xuất(mình chỉ nói vd thôi nhé) của bạn gặp trục trặc thì có khả năng bạn phải thức nhiều đêm mới có thể sửa được.hjx. làm đồ án thì thôi rồi, gặp cái nào đơn giản thì không nói. nhưng có những cái phức tạp nhìn số lượng nút ấn, công tắc hành trình, rơle ...... nhìn con hơn ma trận. nói chung hoạt động về trí óc nhiều hơn là chân tay

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Nhờ các bác dow giúp em một vài tài liệu trên 123.doc. Em xin cảm ơn trước ạ Sinh viên chia sẻ 1
N [Free] Đề tài Một vài giải giáp quan trọng nhằm thu hút bạn đọc đến thư viện mỗi ngày đông hơn Tài liệu chưa phân loại 0
C [Free] Đề tài Một vài kinh nghiệm về rèn luyện quan sát kênh hình trong chương trình sinh học 6 Tài liệu chưa phân loại 0
H [Free] Đề tài Một vài biện pháp nâng cao chất lượng giáo dục trẻ 5 tuổi Tài liệu chưa phân loại 0
P [Free] Đề tài Một vài kinh nghiệm và thủ thuật để xây dựng giáo án điện tử bộ môn Anh Văn hiệu quả Tài liệu chưa phân loại 0
B [Free] Đề tài Một vài biện pháp xây dựng thời khoá biểu ở trường trung học cơ sở Nguyễn Du Tài liệu chưa phân loại 0
H [Free] Đề tài Một vài kinh nghiệm tổ chức tiết sinh hoạt theo chủ điểm Tài liệu chưa phân loại 0
G [Free] Đề tài Một vài biện pháp giúp học sinh lớp Một trường Tiểu học Trần Bình Trọng rèn luyện kĩ n Tài liệu chưa phân loại 0
P [Free] Đề tài Một vài suy nghĩ về việc: xây dựng hệ thống câu hỏi theo tinh thần tích hợp, tích cực Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Đề tài Một số phương pháp hướng dẫn học sinh giải một vài dạng bài tập hóa học 8 ở trường THC Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác