huynhanh_333

Ko biết máy e có bị gì hay ko, nhưng download = IDM mà chỉ co 10,00KB/s và xem cực kỳ chậm. Có ai tương tự tình huống như e ko

Tiis

Tui cũng vậy nè bình thường tải từ mediafire tốc độ <500kb/s bây giờ còn có 90... trong khi đó trang youtube vẩn bình thường, lạ sao ấy.

Vere

mạng VNPT pingcao cũng cả tháng nay rồi, cứ mỗi sáng bật máy lên vào web thì chậm kinh khủng,ping thì toàn 400 500 không ah!

mình rút ra kinh nghiệm là khi ping cao như vậy thì ta cứ down down thì nó lại xuống lại thôi, chắc tối chẳng tắt modum quá

candy_ctl

các bạn lên khởi động lại moden của mình nhé

nó sẽ cải thiện được ít nhiều đấy ^^!

Gairbhith

Mạng Việt mà, khi có khi không, khi chập chờn. Nhưng khi thu xiềng thì không thiếu đồng nào, nếu khách hàng không có nhà thì hăm he, hạch họe...

lylac31082004

Đúng là hôm nay downoad sever nước ngoài còn 1/2 thôi . Down 2 file thì vẫn full. Trục trặc gì nữa chăng

phuonghoa313

Chỗ mình vẫn vô tư mà, đều đều 450 - 500KB/s với gói Easy.

Vừa down 1 file gần 1GB xong, tốc độ 460 KB/s.

Hamlyn

vẫn bình thường down vẫn 460kb/s trên MF nhưng up thì chậm hơn tất cả hôm

down chậm như rùa MF mà dưới 100kB

lúc trước thì đứt cáp mới bình thường lại vài tuần

không biết vụ gì nữa đây

nguyenhueqt

Bạn nào mạng chập chờn thì nói rõ đang ở đâu luôn nhé ! Có nhiều chỗ thì vẫn bình thường mà.

nhatthuyh

Bây giờ là 8h20', đang ngồi down PS CS5 ổ MF, tốc độ chỉ khoảng 90-130 kB/s, hic

Em đang xài thằng FPT, thật sự thì nó cũng ổn, mấy ngày trước rớt mạng liên tục em cứ nghĩ do nhà cung cấp nhưng em thay cái modem 5 năm của em thì tốc độ cũng dc

Sever VN thì khoảng 400kb/s

Mediafire thì khoảng 100 có luc len dc 120kb/s

Nhà em chơi thì 3 nhà Share gói 275k

Em thì chỉ lướt web nhưng mà hay lướt may trang sever nước ngoài nên FPT chậm thật.

đang tính qua VNPT sao mấy hôm nay đụng fan của VNPT kêu chậm và lag, em tính đổi qua VNPT lướt Web cho vừa mà sao đụng mấy vụ này ớn quá

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác