Baudier

em gà lắm đừng cười, số là em có nhu cầu ghost máy nhưng với cái đĩa hiren boot 11 , em không thấy chương trình ghost đâu cả, các bạn giúp dùm em

Vinn

Trích qtuan184 View Post em gà lắm đừng cười, số là em có nhu cầu ghost máy nhưng với cái đĩa hiren boot 11 , em không thấy chương trình ghost đâu cả, các bạn giúp dùm em

Về chuyện này thì trên diễn đàn có nhiều lắm bạn ạ ở đây or here

Nếu chưa đủ thông tin thì search thêm đi nhé.

Hrypanleah

Mấy bạn này không chỉ dẫn đúng rồi!

Nhìn lại câu hỏi của bạn ấy đi!

Theo thông tin mình biết thì đĩa Hiren's Boot 11 vừa lược bỏ 1 số phần mềm "đóng"

Có lẽ nó bỏ cả "con ma" của Norton rồi!

Bạn nên dùng đĩa Hiren's Boot 10 cũng được mà!

trove1217

Trích qtuan184 View Post em gà lắm đừng cười, số là em có nhu cầu ghost máy nhưng với cái đĩa hiren boot 11 , em không thấy chương trình ghost đâu cả, các bạn giúp dùm em nếu bạn không muốn dùng đĩa hiren thì bạn dùng cái này nhé! rất dế dùng!

chúc bạn có một ngày vui vẻ!

Trevian

Trích qtuan184 View Post em gà lắm đừng cười, số là em có nhu cầu ghost máy nhưng với cái đĩa hiren boot 11 , em không thấy chương trình ghost đâu cả, các bạn giúp dùm em Hiện tại V11 vừa lược bỏ 1 số chương trình tính phí trong đó có Ghost32.Do đó bạn không thể tạo,backup theo cách thông thường khi dung Ghost32 được.Trong đó hiren tích hợp các phần mêm dùng cho ghost máy là G4L Ghost 4 Linux,DriveImage XML,Seagate DiscWizard,GImageX.Chú ý là mấy cái soft này không chạy được file .gho của Ghost32 đâu.

Nếu bạn không thích dùng bản mới thì có thể dùng đĩa Hiren Boot phiên bản thấp hơn v11 để có thể sử dụng Ghost32

Arvel

Trích thaihuongpro View Post nếu bạn không muốn dùng đĩa hiren thì bạn dùng cái này nhé! rất dế dùng!

chúc bạn có một ngày vui vẻ! không được bạn ơi coi lại dùm mình die roi

Trích qtuan184 View Post không được bạn ơi coi lại dùm mình die roi
bạn

Download nó về rùi chạy nó nhé. chạy xong reset lại.

Màn hình vào windows là ghost đó.

Chúc vui !

dauanvietgroup

Trích bann11f View Post bạn

Download nó về rùi chạy nó nhé. chạy xong reset lại.

Màn hình vào windows là ghost đó.

Chúc vui !

bạn ơi cài cái này vào rồi kô muốn dung nữa mình co thể gở bỏ nó theo cach bình thương được kô?

love_rinny016

E cũng vừa mới mua đĩa CD Hiren Boot 11.0 để Ghost máy (máy e xài windows7 - 64bit) mà hok bít xài như thế nào(nó không tương tự với những đĩa Boọt thông thường khác...)e bó tay...mấy bác biết cách Ghost thì chỉ giúp e với...e xin cảm ơn...

thaihung_moon

tải cái hirent boot trên hdd đó, xài cho đơn giản khỏi phải cần đĩa cd

--------------------------------------------------------------------------------
cung cấp - - - -

ai chỉ cho em cach sử dụng hi ren bôt với

---------- Bài thêm lúc 01:51 ---------- Bài trước là lúc 01:38 ----------

chỉ cho em cách sử dụng hi ren bôt 11.0 với

nguyenreport

Trích thaihuongpro View Post nếu bạn không muốn dùng đĩa hiren thì bạn dùng cái này nhé! rất dế dùng!

chúc bạn có một ngày vui vẻ! thanks you

Torey

bạn có hình ảnh chỉ dẫn từng chức năng trong Hiren's BootCD 11.0 ,, bản này khó dùng quá

Các chủ đề có liên quan khác