tranduyanhlaai

các bạn ôn thi hay các bạn đang học phổ thông vừa từng học online chắc cũng biết truongtructuyen.vn. Nhưng các bài giảng của ttt đều có bản quyền và rất khó để download được! các bạn muốn xem thì nhà phải kết nối internet và phải trả phí mỗi lần xem! Những bạn không có khả năng đóng phí hay nhà không có internet thì sẽ không xem được!

Hiện tại mình biết cách để download bài giảng ở đó (Xem y nguyên như các bạn xem trực tuyến luôn). Nhưng phân vân không biết có nên public lên ketnooi.com/forum không nữa! Hỏi ý kiến các bạn trước .

Mình cung muốn các bạn học ở ttt đằng nào cũng mất trước xem bài giảng thì down về rùi share cho anh em ketnooi.com/forum cùng xài . Nếu các bạn đồng ý cùng nhau download bài giảng về rùi upload lên share cho toàn bộ anh em thì mình sẽ public cách download. (Có thể share cách down thẳng lên topic này hay share qua email). Nhưng sau khi mình share thì các bạn download về và share cho tất cả người nhé!. Mà cũng phải nhanh nữa vì sau khi vừa pupblic các download thì ttt sớm muộn gì nó cũng fix!

MỪNG SINH NHẬT MÌNH, MÌNH QUYÊT ĐỊNH PUBLIC CÁCH DOWNLOAD!

CÁC BẠN DOWNLOAD VIDEO HƯỚNG DẪN VÀ CÔNG CỤ TẠI ĐÂY:

Hì cuối cùng NHấn THanks Ủng hộ mình 1 cái nhé ! các bạn down lẹ lên hok ttt nó fix đấy Hix! các bạn down về rùi có lòng thì upload lên MF share cho tất cả người với nhé! Bạn nào down tiếng anh thì share cho mình với hihi! TK mình hết money oy

nail_snake_dn

Tìa khoản mình còn 7000đ, không biết khi dùng nó có cho down về không. Cái này là mình nạp từ năm ngoái.

chy_yeu

. Ok tập hợp đủ lực lượng chúng ta làm một mẻ lớn hết luôn nhé! bạn nào hợp tác với mình vụ này add nick: 220717101992 nhé!

cungchu_vn

Trích nh0ck0n10B View Post . Ok tập hợp đủ lực lượng chúng ta làm một mẻ lớn hết luôn nhé! bạn nào hợp tác với mình vụ này add nick: 220717101992 nhé! Ok, mình ủng hộ tài liệu môn hóa nhé

angel_baby

ok Thank vn - zoom . mình xin dơ cả hai tay và hai chân đồng ý. !!!!! nào các bạn ơi! chúng mình cùng nhau hợp tác để download

nhé các bạn.

Các chủ đề có liên quan khác