iu2x

Trích new_solution_88 View Post Firmware mới là 11.126.11.02.439 .chưa unlock được. không unlock duoc dcom 3g cua vietel ban oi gan sim khac no bao sim khong hop le lam the nao ban oi

giup minh voi

ban cho vai cai hinh duoc ko

sunshine_wind

Thank bạn nhiều dình mua 1 chiếc cho ma 2 không bít chọn mạng nào chắc mua viettel cho re thanks

bạn ơi mình bẻ khóa xong.nó nhận sim của cả 3 mạng vina, mobi, viettel nhưng không vào được mobi với viettel chỉ vào được vina thôi.vì mình không biết thêm cấu hình mới thế nào.mình đang dùng USB 3G Vinaphone E173.giúp mình nhá.Thank!

daophuc1982

minh chua mua usb3g nhg minh co cai usb cua viettel,minh mua hoi chua co 3g.minh muon be khoa thi cung lam cac buoc nhu tren ah???

lonelyakitek

Mình bẻ khóa không được!

Giúp hộ mình với, USB 3G Vt của mình cứ báo sim không phù hợp hoài. giúp mình với Pồ!

Jem

Trích dammest View Post Bạn ơi tìm link khác đi dall mất rồi ..... usb loại mới ra vừa bẻ khóa được đâu. đợi đi bạn.

tj_xjnh

Èo ! Của em nó chẳng có bắt nhập mã gì hết , chỉ có mỗi thông báo: thiết bị chỉ hoạt động với sim chỉ định( đại loại là thế ) , mỗi thế thôi . Không biết như vậy cứ chạy phần mềm unlock có được không nữa !

Phiên bản phần mềm của mình là 11.26.11.02.439

Malyn

tay này cũng được đấy xem ra cứ có đủ trước mua cái usb đã

Các chủ đề có liên quan khác