Aethelweard

Jach ơi, Tùng đây

thử dùng cái này đi, tốt lắm. Máy mình cũng bị vậy mà dùng cái này là hết đó

itok2bme_san

mình dùng hết mấy cái ct các bạn đưa cho rồi

nó vẫn thế

Trích never_stop156 Bạn thử vào link này và làm theo thử nhé

Cái này mình search trên google thôi, bữa trước máy của mình cũng bị như thế, nhưng làm theo cách trong này thì ok liền , chúc bạn thành công hic

mấy cách này toàn là lệnh dùng để disbale chứ có enable đâu

---------- Post added at 19:59 ---------- Previous post was at 19:57 ----------

[/COLOR]À mà các bạn có link MF của keylogger lite ( bản rar ) không thì cho mình xin

có cách rồi

rainy_k7

Bạn làm như này chắc chắn được vì mình vừa từng làm như vậy :

Quét 1 lượt bằng 1 phần mềm diệt virut mạnh,ngày xưa mình dùng avast :

Rồi sau đó chạy cái này để sửa lỗi :

Trích tanghuycuong chắc chắn bạn chưa thử cách của tui . Thank bạn nhé. Mình tải về chạy 3s là được luôn.hjhj

thanchet_144

Mình nói ra có vẻ hơi mới một chút nhưng có lẽ sẽ thành công cao

Bạn cái Kiss 9 tiếng việt vào.

Sau đó bạn vô chỗ " Quét lỗ hổng bảo mật (an ninh) "

Quét xong kis thông báo cho chúng ta thấy những cái cần sửa, trong đó sẽ có Taks Manager

Bạn nhấn vào nút sửa chữa là xong. Bây giờ bạn bật thử xem được chưa.

Hồi trước tớ cũng bị Dis , làm tất cả cách không được, về dùng kis quét thì được ngay.

Bạn làm thử cai, nếu được thì Thank mình một cái cũng chưa muộn .

Tiếc là ngồi quán Net không post ảnh cho cậu được.

thehetoi_8x

Thế thì không còn cách nào khác. Back up dữ liệu rồi ghost đi bạn à! Nếu muốn chắc thì cài lại windows luôn đi. Thế là không phải do virus

Bạn lên mạng tải HijackThis 2.0.4 về , sau đó cài đặt và chạy HijackThis , sau khi nó scan xong bạn tìm những dòngcoi như:

HKLM\..\Run : *.exe

HKLM\..\RunServices : *.exe

HKCU\..\Run : *.exe

HKCU\..\RunServices : *.exe

và các dòng có liên quan đến nó bằng kí tự đầu dòng Ox ( ví dụ như O4 , O9 ... )

check chọn các dòng kể trên và nhấn Fix Checked .

Trích haichung Bạn làm theo các bước sau nhé! hiệu quả ngay

Vào RUN gõ lệnh gpedit.msc > Enter.

- Trong cửa sổ Group Policy > chọn User Configuration > Administrative Templates > System > nhìn qua bên phải chọn và double-click vào "Prevent access to registry editing tools" > chọn Disable > OK. (để mở lại Registry)

- User Configuration > Administrative Templates > System > Ctrl + Alt + Del options > double "Remove Task Manager" > chọn Disable > OK (để mở lại Task Manager bị lỗi).

Sau khi chỉnh các thiết lập này xong, vào cmd gõ lệnh gpupdate /force > OK. cách này hay wa bạn