Ai có cách nào sữa từ 1 điện thoại cùi cùi thành 1 thiết bị thu sóng wifi để điện thoại kia có chức năng wifi ùi sử dụng wifi do cái kia phát ra ko? Hay là có cách nào để xài wifi mà không phải đi ra mấy quán cà phê wifi hay mua bộ thu sóng wifi ko? CHỉ mình với ?

Fletch

co 1 cach nhung không biet ban co dam lam không ? noi vay vi no se hoi kho 1 chut day! sat ben nha bahin co dua no cung dung wifi chua day! ban bao no noi mang bat ki, thue bao tra trc hay sau gi cung dc....... sau khi no co mang rui thi ban noi noa mua dau phat ve dung( nhung nho phai loai tot tot 1 ti nhe..... nhu Skylink chang han)... Noa mua rui thi bao no dung cai user va pass de ban dung chua la dc, tat nhin la hoi kho khan day, nhung neu ban dam lam thi se co wifi " chua" de dung day. Cach nay da tung co nguoi nam mo dung dc roi day.... Chuc ban thanh cong.

Neu co gi kho can thac mac thi lien lac voi minh theo so 1900100co' nhe'!

rocklonely1088

có cách, hình như có người bày là dùng cái chảo để bắt wifi từ nơi xa, nhưng mà nếu bạn ơ trong rừng thì chịu lun

9_7

Nếu bạn đang sử dụng ADSL thì có thể sẽ không tốn kém đâu,chắc là muốn bắt wifi qua điện thoại hả?

nếu nhà bạn vừa có modem , modem có tối thiểu 1 cỏng LAN thì chỉ cần mua 1 AP là OK ,giá cả thì tùy loại và nhãn hiệu .Việc setup không có gì khó khăn cả , nếu như bạn không cần cả thiết lập bảo mật (an ninh) thì chỉ cần cắm là chạy

có cách chứ, bác nằm mơ là được ah!khôg đi tới chỗ có nguồn phát wifi thì làm sao có wifi mà sd được!

vananh_0nljne

Mới nghe cái vụ này lần đầu ah nha!

Laptop xài win7 có thể làm điểm phát wifi thì nghe rồi..

angeloflove3779

Trích BillyBen Ai có cách nào sữa từ 1 điện thoại cùi cùi thành 1 thiết bị thu sóng wifi để điện thoại kia có chức năng wifi ùi sử dụng wifi do cái kia phát ra ko? Hay là có cách nào để xài wifi mà không phải đi ra mấy quán cà phê wifi hay mua bộ thu sóng wifi ko? CHỉ mình với ? mẹ ơi thua bạn thật roài

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác