my_ngoc60

tui đang dùng winxp dạo này hay xuất hiện hình ngôi sao với dòng chữ "genuine microsoft sotware"xin các bạn chỉ giúp

Nếu bạn không thích download lung tung thì mich khuyên bạn không nên Cr-ack làm gì! mich có thể vô hiệu hóa cái con sao biển chết tiệt đó = tay mà!

Bước một bạn bấm Ctrl+Alt+Del tìm tên con sao biển đó, bước 2 bấm F3 search tất cả các file có liên quan đến nó và chuẩn bị cho mich 2 thao tác del + enter thật nhanh nhé.

Bạn chọn cái task con sao biển và nhấn end Process nhưng đừng Yes ngay. tiếp đó vào mục search bạn click chọn 1 loạt dây mơ rễ má và bấm shift+del nhớ là khoan bấm enter (vì chưa bấm được đâu- nó còn đang chạy mà)

Tiếp tục bạn kéo 2 cái khung thông báo Yes lại gần nhau và enter 2 phát thật nhanh vào, thế này thì con nào cũng mất.

Mich áp dụng phương pháp này cho nhiều máy lắm rồi! lần nào cũng thành công. chúc vui,

trinh19922001

Trích kang90 2 tuần nay cứ gặp người hỏi cái này hoài

sao bạn không tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi người ta không biết thì mới hỏi để xin khắc phuc. nếu người ta biết thì vừa không hỏi

nhok_rin

Trích JangJun tui đang dùng winxp dạo này hay xuất hiện hình ngôi sao với dòng chữ "genuine microsoft sotware"xin các bạn chỉ giúp windows bạn bị phát hiện là windows lậu rồi

Bạn download cái này về cài lên :

phat_tien

sao bác Bill có phát key cho sinh viên quá trời mà vẫn còn có ng xài bản lậu vậy trời! trên MSDNAA Bác có phát cho hơn 300 phần mêm Micrrosotf đấy, windows 7 toàn tập, XP toàn tập, Vista toàn tập, đủ cả. key Xịn mà không chịu đowm

Trích peotipeo bạn down cái này về rồi giải nén , click vào installer, xong reset lại máy là ok

cái này dùng tốt chứ bạn??

quoctuanyl

Win lậu, thích update => bác bill tóm càng.Cài lại cho an toàn, tắt updates, thích bảb quyền thì Cr-ack hay tìm key active

dca20

2 tuần nay cứ gặp người hỏi cái này hoài

sao bạn không tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi

minh cung bi giong ban do , co phai ban moi mua may , nguoi ta cai cho ban het dung không , that ra ho cai lau do , chua co ban quyen , ban ghost lai , va tim phan mem cract sai nha

Maralyn

Trích JangJun tui đang dùng winxp dạo này hay xuất hiện hình ngôi sao với dòng chữ "genuine microsoft sotware"xin các bạn chỉ giúp Tìm cái Cr-ack winxp đi là vừa bạn ơi.

nhocloveyou77

bị phát hiện windows không bản quyền rồi lo Cr-ack đí không vai hôm nửa nó không cho xai windows luôn vô desktop màng hình đên thui phải ko

Swain

bạn down cái này về rồi giải nén , click vào installer, xong reset lại máy là ok

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác