t

mình đang cần tìm các câu lạc bộ tiếng anh hoạt động vào các ngày trong tuần từ thứ hai đến thứ 7 vào thời (gian) gian từ 17h đến khoảng 20h. mục đích của mình là luyện tập nghe nói tiếng anh và kết bạn :p. mình cũng vừa tìm trong các topic nhưng thấy hơi lộn xộn, nếu có thể mong tất cả ng Phần mềm cho mình. hiện h mình đang muốn tìm các câu lạc bộ vào các thứ 5,6, 7 trước. thanks.

muathuvang2456

Mình cũng đang tính lập câu lạc bộ những người thích tiếng anh.

Hiện tại mình và các bạn chung lớp TOEFL của mình ở EQuest vừa tham gia lớp học này rùi.

Mình thường thảo luận các chủ đề thầy cô dạy ở Equest đưa ra. Cũng thú vị.

nếu bạn rảnh thì tham gia chung cho zui...

Trích từ bài của ashitanoasa viết lúc 22:49 ngày 11/09/2009:

Thank cac ban nhe. neu ai co thong tin gi them ve cac cau lac bo hoat dong vao thu 5,6,7 thi giup minh voi nhe. :D

Gõ tiếng Việt có dấu

baocaosu4love

Thank cac ban nhe. neu ai co thong tin gi them ve cac cau lac bo hoat dong vao thu 5,6,7 thi giup minh voi nhe. :D

hongphong_vu

sáng t7 có clb E tại American Center, nhưng cần fải đăng kí trước. trong ttvn cũng có link của AC, bạn có thể vào đó tìm hiểu thêm.

Chúc bạn tìm được clb ưng ý

P/S: theo ý kiến của mình, để nâng cao khả năng giao tiếp một cách hiệu quả nhất, thì khó tìm được clb online nào thay thế được cách gặp mặt truyền thống ^^!

luubichtram1993

Trích từ bài của ivision viết lúc 15:29 ngày 08/09/2009:

Trích từ bài của ashitanoasa viết lúc 02:07 ngày 07/09/2009:

mình đang cần tìm các câu lạc bộ tiếng anh hoạt động vào các ngày trong tuần từ thứ hai đến thứ 7 vào thời (gian) gian từ 17h đến khoảng 20h. mục đích của mình là luyện tập nghe nói tiếng anh và kết bạn :p. mình cũng vừa tìm trong các topic nhưng thấy hơi lộn xộn, nếu có thể mong tất cả ng Phần mềm cho mình. hiện h mình đang muốn tìm các câu lạc bộ vào các thứ 5,6, 7 trước. thanks.

liệu có pro nào tốt bụng làm ra (tạo) 1 online club không nhỉ? chuyện di chuyển thế này ngại quá!!! bây giờ thế kỷ 21 rồi! áp dụng hi-tech có phải là ý kiến hay không nhỉ? ngồi 1 chỗ vẫn có thể nhìn thấy dc tất cả tất cả người và nói chuyện cũng như sẻ chia kinh nghiệm được mà!

Luôn luôn có người tốt bụng mà bạn ơi

Thứ 5 hàng tuần: FsC - Friends club tại trường cấp 2 Quang Trung, đường Trần Quang Diệu, Đống Đa HN. Thời gian sinh hoạt từ 6:30 - 8:00 pm. Contact: Ms. Hiền: 0913550617

Đó là địa chỉ phù hợp nhất với yêu cầu của bạn.

Trích từ bài của ashitanoasa viết lúc 02:07 ngày 07/09/2009:

liệu có pro nào tốt bụng làm ra (tạo) 1 online club không nhỉ? chuyện di chuyển thế này ngại quá!!! bây giờ thế kỷ 21 rồi! áp dụng hi-tech có phải là ý kiến hay không nhỉ? ngồi 1 chỗ vẫn có thể nhìn thấy dc tất cả tất cả người và nói chuyện cũng như sẻ chia kinh nghiệm được mà!