Brady

Sign of "Win32:Virut" has been begin in "C:\System Volume Information\_restore{1C74FEA9-2D71-4415-8AE0-5DBB04006415}\RP495\A0031951.msi\Data1.âmb\dbgout.exe" file.

Con này là con gì nhỉ và làm thế nào để diệt nó, em bất thể admission vào thư mục chứa nó. Có bác nào giúp được em bất?

Wyrttun

Trích từ bài của RockAway viết lúc 11:21 ngày 30/07/2009:
Box này hẻo quá, nhờ mod xóa hộ em cyêu affair này, thanks

k opbiển hẻo mà là chán không buồn chả lời ý ạ ai cũng có tâm lý là : lại câu này - thôi mình không trả lời thì kiẻu gì cũng có nguời khác trả lời

cuối cùng chẳng ai trả lời cả
p/s:tắt arrangement restore đi nhé

Floyd

em hỏi cách để chui không trong đó diệt chứ tắt ngấm cyêu arrangement restore đi thì còn nói làm gì nữa

vinhvinh

Trích từ bài của RockAway viết lúc 13:15 ngày 30/07/2009:
em hỏi cách để chui không trong đó diệt chứ tắt ngấm cyêu arrangement restore đi thì còn nói làm gì nữa

hự
hiện phai ẩn lên - nhớ hiện cả phai sit tầm - rồi sau đó vào các ổ sẽ thấy mỗi ổ có 1 sít tầm ri sờ to
rồi vào sít tầm ri sờ to ctrl -a
rồi nhấn nút about-face + del

hết ạ

Enno

nhầm

Được xmen5 sửa chữa / chuyển vào 13:59 ngày 30/07/2009

Aelfdane

Trích từ bài của nguoi_lang_thang viết lúc 13:51 ngày 30/07/2009:

hự
hiện phai ẩn lên - nhớ hiện cả phai sit tầm - rồi sau đó vào các ổ sẽ thấy mỗi ổ có 1 sít tầm ri sờ to

hết ạ

Cách này với cách tắt arrangement restore khác gì nhau hả bác?
Em biết con virus nó nằm ở book nào rồi nên muốn chui vào hết adhere ổ của nó để tóm cổ nó chứ không muốn phá núi để bắt sâu đâu ạ.

vo_doi_dot_com

Trích từ bài của RockAway viết lúc 15:23 ngày 30/07/2009:
Trích từ bài của nguoi_lang_thang viết lúc 13:51 ngày 30/07/2009:

hự

hết ạ

Cách này với cách tắt arrangement restore khác gì nhau hả bác?
Em biết con virus nó nằm ở book nào rồi nên muốn chui vào hết adhere ổ của nó để tóm cổ nó chứ không muốn phá núi để bắt sâu đâu ạ.

thật ra nó vừa bị cyêu antivirus nhà bác đồ sát rồi nhưng nó còn lưu ở systemrestore thôi
kiểu như ở đất ngục đòi lên phá phách ý, còn thằng antivirus nhà bác nó cảm ứng được độ nguy hại của con này nên báo tung tóe ý mà
bác còn thắc mắc gì nữa?

Marji

bất chắc chỉ thế thôi nhỉ? để em gọi điện hỏi anh Q xem sao

tctuvan

Re: Làm thế nào để diết con Virus này?

Bạn cần cài Diệt Virus để diệt nó
Hiện nay Kaspersky bản quyền cũng chỉ có 200k, bitdefender 100k

Không thì quét online đã, cũng tốt
dùng Internet explore vào trang web sau:

Các chủ đề có liên quan khác