myn_stupid

Trích từ bài của Julynt viết lúc 10:04 ngày 22/08/2009:

Mọi người ai có list book hay fiction của AAC không nhỉ? Mình đang cần tìm đọc một số quyển thôi, có list sách tra cho dễ

Thế thì bạn nên list những quyển bạn cần ra, chắc sẽ dễ hơn :) :D

Jian

Trích từ bài của hurjun viết lúc 22:05 ngày 21/08/2009:

Sorry You may got a little bit wrong between people??

I was the guy at the first row. However I wasn''''t the one who got the gift. Well I''''m gonna go to The American English club meeting tomorrow! I must get up early or else I''''ll have to stand during the meeting

Wow really? You''re in the first row today? I''m in the VERY first row, hihi :p And don''t be worry for tomorrow cause we have enough chairs for you ;)

nh03m_ko0l

Trích từ bài của hurjun viết lúc 22:05 ngày 21/08/2009:

Nope, M haven''t been there this afternoon.

Just ask if you''d got the gift or not. :D

Tomorrow M''ll be absent either.

So hope to see you soon. Maybe on next Wed! :D

I was the guy at the first row. However I wasn''t the one who got the gift. Well I''m gonna go to The American English club meeting tomorrow! I must get up early or else I''ll have to stand during the meeting

vothi_quynhyen

Trích từ bài của hurjun viết lúc 16:44 ngày 21/08/2009:

Today went to the American center. I enjoyed the movie a lot. I laughed a lot..It was a big hit

N have you got a gift in the discussion session? ;;) :D

p3sh0ck_haykh0c

Trích từ bài của MUs viết lúc 22:46 ngày 19/08/2009:

Event hôm nay thật là... đông khủng khiếp!!!

Tiếc cho các bạn vừa đăng kí mà không chịu đến sớm... Đến muộn 2p vừa là quá muộn!

Event tuần sau, các bạn nhớ có mặt sớm hơn (khoảng 30p trước giờ bắt đầu í ạ )

Anh ơi thế event chiều qua có hay không? Nói về những điều gì ah?

Hay là anh hay các bạn nào đi hôm qua có thể làm ơn làm phúc sẻ chia cho tất cả người không may mắn hôm qua không đi được hay đến muộn được biết trong đó vừa diễn ra những gì đi? Có được không ah? Em xin Thank

phuong02032001

Event hôm nay thật là... đông khủng khiếp!!!

Tiếc cho các bạn vừa đăng kí mà không chịu đến sớm... Đến muộn 2p vừa là quá muộn!

Event tuần sau, các bạn nhớ có mặt sớm hơn (khoảng 30p trước giờ bắt đầu í ạ )

hien_dung

Thứ 6 tuần này, 2h chiều ở AC sẽ có chiếu film rất hay của Disney, film Holes, mời tất cả người cùng đến xem nha. Đây là film dành cho family nhưng không kém phần hay ho, hồi hộp và hài hước đâu (sao toàn "h" thế này? ^^).

Popcorn và coke được serve miễn phí nha, có điều các bạn nhớ ăn và uống ở ngoàiphòng chốngchiếu, đừng mang vào trong kẻo khổ các bạn intern đi nhắc nhở lắm nha ^^

Còn thứ 7 sẽ là meeting thường kỳ của CLB tiếng Anh với chủ đề Back to School, tiếp tục hấp dẫn với game, discussion, và cả... singing contest nữa nhé! (như kiểu hát thi hát karaoke ý mừ).

Bật mí chút chút, rất hy vọng gặp tất cả người ở AC.

Elson

Trích từ bài của pbtuyen viết lúc 23:50 ngày 16/08/2009:

có những tiện ích nào thú vị tại AC mà k phải đăng kí truớc hả bác

Tiện ích đọc sách truyện, phô tô và in tài liệu, vừa đi lòng vòng trong trung tâm vừa nghe đài CNN, xem phim hay ơi là hay = máy xem DVD cá nhân, sử dụng máy tính kết nối Internet, ...

Nói chung là bạn phải đến và mục sở thị thì mới thấy hết được những gì AC mang lại cho công chúng!!!! :D

tieuly_hihihaha

ok thank u bác class kent đẹp trai:)

để tham gia được công nhận cũng k phải đơn giản vậy có những tiện ích nào thú vị tại AC mà k phải đăng kí truớc hả bác

Dacian

Trích từ bài của pbtuyen viết lúc 19:52 ngày 12/08/2009:

một thông tin hết sức thú vị vậy mình muốn hỏi các bạn có lưu ý gì khi đến AC k tại mình chưa đến bao h nên sợ còn bỡ ngỡ :d

Chỉ bỡ ngỡ 1 chút khi bạn qua Security thôi.

Khi đến AC thì bạn nhớ mang theo CMT hay thẻ SV nhé, cứ bảo là vào thư viện, để qua Security là okie. Trung tâm không yêu cầu j khác.

Mục đích của AC là public mà

xvav92x

mà cái đăng kí đó sao trong mục tùy chọn chỉ có đúng 2 cái là về 2 bộ phim còn những chương trình như hội thảo về học tiếng anh .. thì k phải đăng kí ah bạn

thank in advance

Trích từ bài của pbtuyen viết lúc 20:10 ngày 12/08/2009:

mà cái đăng kí đó sao trong mục tùy chọn chỉ có đúng 2 cái là về 2 bộ phim còn những chương trình như hội thảo về học tiếng anh .. thì k phải đăng kí ah bạn

thank in advance

2 cái film có thể là event mới cập nhật hay chưa đủ người đăng ký.

Những chương trình hot như hội thảo về học tiếng Anh sắp diễn ra thì bây giờ chắc chắn là không đăng ký được. Những chương trình nào mà đông người đăng ký quá sẽ bị đóng lại để chọn lọc đủ số người tham gia bạn ạ

ngado10285

một thông tin hết sức thú vị vậy mình muốn hỏi các bạn có lưu ý gì khi đến AC k tại mình chưa đến bao h nên sợ còn bỡ ngỡ :d

it_pro_hi

Trích từ bài của MUs viết lúc 22:34 ngày 11/08/2009:

Không phê phán gì cả! Chỉ là M hiểu nhầm thôi. Xin lỗi bạn nhé!

no star where

Đôi lúc có những bạn quen dùng sách riêng đánh dấu vào sách. Thật ra chuyện này rất tốt làm tăng trí nhớ, làm mark vào đầu. Nhưng với những người sau đọc thì mark này đem cảm giác khó chịu.

mỗi người có thông tin quan tâm khác nhau, ai cũng mark sẽ làm sách nhanh hỏng và nhàu nát. Lúc ta muốn xem lại những chỗ mark không thể nhận ra được chỗ nào. Thêm nữa, nếu cuốn sách vừa quá nhàu thì e cũng không lưu trong kho nữa. Lúc đó muốn tìm tài liệu cân gthiết thì quả là khó khăn.

Mong moi nguoi giu sch can than.

the_lonelysheep

Trích từ bài của tranga1k15 viết lúc 21:54 ngày 11/08/2009:

tớ không có ý giễu cợt gì cả. thấy mấy nguwòi hay viết vào sách, đọc thấy rất chi là bực mình. Nhưng dùng công quen chỉ có kinh nghiệm là có ý thức thì nên lấy tẩy ra tẩy đi thôi, để những người khác đọc sau không gặp sự bực bội như mình nữa.

Mong tất cả người đừng phê phán nhiều.

Không phê phán gì cả! Chỉ là M hiểu nhầm thôi. Xin lỗi bạn nhé!

jn_xjnh_online

Mẹ cha những đứa take note vô ý thức như thế Đã cùng kiệt không có trước mua sách, đến đây đọc miễn phí rồi còn làm trò. Đúng là cái thành phần đấy không bao giờ khá lên được, chứ đừng nói gì đến chuyện đi du học nhá, mất mặt của Việt Nam mình ý chứ

Yardley

Trích từ bài của MUs viết lúc 20:48 ngày 11/08/2009:

Vàng vàng thứ nhất: Không những là bút chì, còn cả bút bi nữa kia! PHải dùng bút xoá xoá đi, trông vẫn hơi nhem nhuốc...

Vàng vàng thứ 2: Bạn nói thế là có ý gì? Có phải là chế giễu không?

tớ không có ý giễu cợt gì cả. thấy mấy nguwòi hay viết vào sách, đọc thấy rất chi là bực mình. Nhưng dùng công quen chỉ có kinh nghiệm là có ý thức thì nên lấy tẩy ra tẩy đi thôi, để những người khác đọc sau không gặp sự bực bội như mình nữa.

Mong tất cả người đừng phê phán nhiều.

hackermutrang

Thêm 1 điều nữa, tiện thể M sẻ chia luôn với các bạn!

Có nhiều bạn nói với M là không biết tận dụng quyền lợi được in tài liệu khi đến AC vì các bạn không có nguồn.

www.timsach.info

Hiện tại M rất thích truy cập trang web này, download các sách điện tử về các giáo trình luyện thi, sau đó attach vào mail, đến AC lại mở mail ra load rồi in ra, mang về nhà học rất khoái!

Hi vọng các bạn tìm thấy tài liệu thích hợp với mục đích của mình và tận dụng được dịch vụ in tài liệu khi đến AC!!!!

Các chủ đề có liên quan khác