Dax

Mình đang học tại anh ngữ master nè.thấy chất lượng giảng dạy tốt lắm. Hàng tuần còn có câu lạc bộ tiếng anh miễn phí nữa ở 909 nguyễn kiệm, f3 q gò vấp nè hãy đến tham gia thử đi \:d/

Maralyn

học phí thế nào ạ? các bạn cho mình bít được không vì mình cũng muốn đi học

mình không rỏ lắm,hình như đang giảm 35%học phí trong tháng 10 đó bạn!bạn thử vào trang web: để biết rỏ hơn nha bạn.

QUẢNG CÁO TỪ KHÓA

hoane35

thấy master cũng được,học cũng tốt...học phí cũng tương đối phù hợp với sinh viên tụi mình....

camhapt

bạn cuncon học thử đi rồi cho mình xin ý kiến của bạn nha!xem có tương tự như tụi mình nói hok nha!.

Có bạn nào đến master học thử chưa cho mình ý kiến nha!uhm quên nửa master chủ nhật hàng tuần có CLB anh văn FREE đó từ 8g đến 10g30,có giáo viên chỉnh phát âm cho mình nửa đó... các bạn muốn luyện cho mình kỹ năng tự tin nói trước đám đông thì hãy đến tham gia nha các bạn!

Gió thổi về đâu hỡi gió chiều!

Ghé wa nơi đó nhắn dùm tôi

Rằng tui vẫn chờ và vẫn đợi

Vẫn mong tin ai mỗi sớm chiều.

MASTER thì chỉ có ở gò vấp thôi bạn! uhm đúng rồi hàng tuần có CLB anh văn miễn phí đó bạn,mình có thể học ở nhà rồi đến CLB được thực tập kỷ năng nói trước đám đông nửa,mình tuần nào cũng đến tham gia hết nè,mình được nghe,được nói,được chơi,được hát tất cả bằng tiếng anh. các bạn hãy đến tham gia với mình cho vui nha!

Gió thổi về đâu hỡi gió chiều!

Ghé wa nơi đó nhắn dùm tôi

Rằng tui vẫn chờ và vẫn đợi

Vẫn mong tin ai mỗi sớm chiều.

ngoc20thanh

Uhm thì NHƯ đang học ở MASTER đó,ý kiến hả? chỉ có thể nói "good "thôi,Còn CLB anh văn thấy cũng tốt mỗi tuần NHƯ cũng có đến tham gia.

zaike_2909

Ko sao đâu bạn...CLB đó là pree nên ai tham gia cũng được,dù bạn không học ở trường đó mình vẫn tham gia bình thường...vậy các bạn tham gia với mình cho vui cửa vui nhà nha! rất mong nhận được sự phãn hồi của các bạn...

Ailill

trường anh ngữ tinh thông đang giảm 500k học phí đó. mình mách cho các cậu bt đó ai mún học thì nhanh chân nha. khaaaaaaaaaaaaaaa

Stanwick

Tinh Thông giảm tới 30% rồi mà! Thấy giảm nhiều mà chất lượng cũng ok.kaka

Các chủ đề có liên quan khác