Chozai

Thanh lí đồ nhé mí ss , tình hình từng món em sẽ ghi cụ thể
Call : 097 8866 064 em tên Hoa 21t . Gọi hay nt đều ok nha
Yh :buoc1minh_0508
Nhà em ở gần METRO Hiệp Phú ,Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12
dt bàn : 08. 3.7171165 ( các ss đừng gọi số nhà nhé )
Tình hình là em hok bít chạy xe nên chỉ tranh thủ đi giao bằng xe bus ,do vậy phụ thuộc vào mấy tuyến xe bus gần nhà
Em giao hàng được ở mí nơi :
Quận 12
Gò vấp ( Chủ yếu ở đường Quang Trung, Ngã 5 siu thị văn lang ..),
Thủ Đức ( Gò Dưa , Chợ Thủ Đức ,Chùa 1 Cột đường Đặng Văn Bi
Quận 1 ,3 ( Đại học kinh tế , Hồ con rùa )
Và lộ trình của tuyến xe 36
Có thể trao đổi thêm nhé
Ms 1 : 100k Giầy búp bê màu bạc lấp lánh kim tuyến ,size 35,36.Cao khoảng 5,6p ( ở ngoài sáng hơn , ánh bạc chứ không phải ánh vàng như hình nha ,do dt cùi bắp

MS 2: 70k , màu tím , admeasurement 35,36 , cũng khoảng 5p . Mũi giầy hơi bị trầy một tý nhưng đi vào không thấy đâu ạh

MS 3: 35k , chargeless admeasurement ,2 lớp nha. Bên ngoài là sợ móc , mặc vào adult lắm lun

MS 4 :95k Zip zin ^^ , admeasurement S , mặc đến đùi non , khoe chân dài ( em mua 195k ở thời (gian) trang trẻ , mặc đúng 1 lần đi đám cưới

MS 5: 120k ,Mới 99% (1 % thử ) . 3 lớp , trắng tinh .Mặc trên đầu gối khoảng 10cm .Em thích lắm lun nhưng chưa bao giờ dám mặc .Vì mặc vào nó bồng bềnh xoè như công chúa í ,mà em hết boyhood rồi .Hàg chất nha ,dt cùi chụp tốt hù

MS 6 :80k ,em mặc đúng 1 lần , vải voan bồng bềnh lắm . Có thể mặc dc nhìu kiểu. m55 mặc đến gối

MS 7 : 35k Fh bằng ren màu trắng ngà , thắt nơ ngay ngực . Mặc 1 lần
MS 8: 60k : Váy 3 tầng bên trong có quần . mặc đến đùi , chargeless admeasurement lun . mặc 1 lần

MS 9: 75k . Yếm bí vải kaki jean có 2 túi bên hông dễ thương lắm ( không bao gồm áo trong ).Free admeasurement . chưa bao giờ mặc , tội xé tag xong bỏ xó nên hơi bụi ^^

MS 10: 50k Áo cánh tiên chargeless admeasurement Mới tinh chưa mặc , chỉ tội xé tag.Thân áo bằng vải lụa mền mát , tay và viền cổ bằng voan Chụp hình xấu quá , ngoài đời đẹp hết í

MS 13 : 40k , Mới 100% , phoọc dài ,có túi bên hông.Hoa và viền dưới áo được thêu bằng chỉ nha

Các chủ đề có liên quan khác