vietdungbui2002

Trước đây, vấn đề đau đầu nhất của mình là làm sao kiếm được phương pháp học tiếng anh cho hợp lý. Sinh viên đại học ra trường mà nói tiếng anh chẳng được, nghe thì bập bõm mà kiến thức ngữ pháp chỉ được coi là một tay mơ thì tồi hết sức tưởng tượng, chả chỗ nào dám nhận. Thế là có đứa bạn gợi ý lên mạng tìm xem các trang web dậy tiếng anh với cung cấp tài liệu tiếng anh, mình vốn vẫn nghĩ chẳng ăn thua nhưng đứa bạn này của mình tiếng anh tốt lắm. Thế là mình thử, sau rất nhiều công sức tìm kiếm trang nào cũng thử thì được một trang này . Trang web này mình thấy tài liệu nhiều và cách thức học cũng phong phú, đủ 4 ký năng nghe nói đọc viết, ngoài ra các bạn còn có thể tham gia các lớp học offline được tổ chức hàng tháng. Bây giờ ra trường mình thấy tiếng anh lên nhiều mà cũng tự tin hơn. Bây h tiếng anh là ngôn ngữ quốc tế rồi, thế hệ trẻ chúng mình có giỏi chuyên môn đến mấy mà tiếng anh không ra gì thì đau đầu lắm, lại cam chịu cảnh 3 cọc ba đồng thôi. Vì thế mình muốn sẻ chia kinh nghiệm bản thân để giúp tất cả người tìm thấy một phương pháp học hợp lý để có vốn tiếng anh tốt hơn. Hãy thử đi , chỉ một click thôi bạn sẽ thấy bạn đang làm ra (tạo) cho mình thêm thời cơ. Chúc các bạn thành công.

Các chủ đề có liên quan khác