ljnhkute162

hack kiếm thế - hack bạc ( chỉ dẫn thành công 100%)

mình vừa trả thành xong bản h@ck bạc và trước đồng khóa trong kiếm thế: đây là các hình ảnh sao khi mình vừa h@ck xong:

phiên bản hack download tại đây

nếu download không được thì copy link bên dưới vào trình duyệt

+ h@ck bạc trước nh

đây là khởi đầu:| :

h@ck thử 600v chơi nhé :

cất thử 200v vào rương coi nào::p

h@ck thừ lên típ nhá :

vào đấu giá mua thử cái nhẫn chơi coi :

alasca999

hack kiếm thế sự thật hay chỉ là tin đồn

Gần đây cư dân mạng bán tán nhiều về việc game Kiếm Thế xuất hiện hack.

Nhiều người bất bình và cũng không ít người ủng hộ. Vậy sự thật ra sao, liệu Kiếm Thế có thật sự tồn tại việc hack khiến bất bình nảy sinh giửa các game thủ không ??

Lúc đầu khi mình nghe thông tin này thì thật sự không hề tin, nhưng đến khi có một số bằng chứ rõ ràng mà các hacker để lộ ra ngoài ( không biết cố tình hay vô ý) thì thật sự mình rất bất ngờ.

Dưới đây là hình ảnh của một cuộc đàm thoại giữa hacker Phạm Ngọc Thạch (nick name Ngoc Ngoc) và … nhà tài trợ !!!

( link hình ảnh)

và còn hơn thế nữa, các hacker này con show luôn cả đoạn code mà “nghe đồn” là mua từ trung quốc với giá hơn 50 triệu .

( link hình ảnh)

Game Kiếm Thế là một game code đóng nên rất khó hack, mình cũng có một chút kiến thức về tin học nên biết điều đó, nhưng với đoạn code trên thì chỉ có thể phát biểu môt câu … “cái khó nó ló lung tung”.

Website cung cấp bản hack này là họ hack cho mình xem đồ trước nhưng không gd chỉ cho xem thui . Đế khi bạn bỏ tiền ra thì mới có được hack , và nghe đâu hacker wed nay vẫn ngay đêm hoạt động 1 trong số những người tui đã từng Phần mềm là hacker kjti Y!M saoemlailamnhuthe_113 hacker này hack và cho tui xem đồ quả thật những gì tui thấy thật khó tin, nhưng theo tui nghĩ thì đã chơi game thì không nên hack nên tui đã không mua và tui cũng khuyên các bạn hãy vì một cộng đồng game việt lành mạnh.

Các chủ đề có liên quan khác