biyun_xiaolin

Mình xin giới thiệu với các bạn chương trình giúp bạn có thể chơi tất cả game của

miễn phí vĩnh viễn

Linkdown :

Cách sử dùng chương trình đơn giản, các bạn có thể tham khảo bài viết dưới đây :

POPCAP KILLER V1.0

Sau khi download về, bạn tiến hành giải nén và thực hiện theo các bước sau :

Bước 1: Chạy file Popcap Killer v1.0

Bước 2: Click "Mo File" và chọn đường dẫn đến file khởi động trò chơi, sau đó click Open

Bước 3: Lúc này, nút Start Game sẽ sáng lên, và bạn hãy click vào nó, đợi 1 xí để chương trình mở trò chơi cho bạn ( Đương nhiên là chưa đăng ký rồi !)

Bạn click vào Play và vào trò chơi chơi bình thường, đến khi chán thì ra

Bước 4: Lúc này, ở cửa sổ chương trình Popcap Killer v1.0, nút "Start Game" vừa biến thành nút "***** !"

Còn chờ gì nữa !! Mau click chuột vào đó đi thôi ! Và ....

Chúc các bạn thành công

[ Hướng dẫn này được mình thực hiện vào 21 giờ 42 , ngày 11 / 06 / 2007 đối với game Insaniquarium )

Dacian

Bạn cho mình hỏi khi mình lick dzo địa chỉ của bạn nó hiện ra wa trùi lun dzay minh phải download làm seo

boitien_titi

File attatch bạn gửi lên khi giải nén ra chạy không được. Nó báo lỗi, ai down được rồi thì up lại file này với. Thanks

judas_iskariot

Wow tuyệt cú vời thật ! Thanks bwk nha Cái này dành riêng ng` Việt mình xài , đừng để nước ngoài nó xài mắc công Popcap phát hiện tiêu mất cái ***** !

Tayson

bwk ơi ! Hình như Popcap Killer chỉ có tác dụng 1 số game nhất định thôi. Chính xác là những game trial khi open nó hiện thông báo thời (gian) gian chơi còn lại , VD: 60 minutes . CÒn nhựng game không có thông báo đó thì không làm được ! Như game TipTop , giới hạn cho play 10 lần lên không C.R.A.C.K được !

bwk xem sửa lại cái nào !

Cathaoirmore

mình không tài nào down được file attached ở trên. Bạn nào down được làm ơn gửi cho mình Thanks nhiều.

thien_vu_vn

Mình cũng gặp thông báo tương tự. Phải làm sao day hở bạn bwk.designer ? Nó thông báo là :

Component 'comdlg.ocx' or one of its dependencies not correctly registered: a file is missing or invalid

Có bạn nào tốt xài được chương trình trên gửi cho mình 1 bản trả thiện trên nhé.

[email protected]

hoangtrinh3

Quote:

Được gửi bởi bwk.designer

Mình xin giới thiệu với các bạn chương trình giúp bạn có thể chơi tất cả game của miễn phí vĩnh viễn

Linkdown :

Cách sử dùng chương trình đơn giản, các bạn có thể tham khảo bài viết dưới đây :

POPCAP KILLER V1.0

Sau khi download về, bạn tiến hành giải nén và thực hiện theo các bước sau :

Bước 1: Chạy file Popcap Killer v1.0

Bước 2: Click "Mo File" và chọn đường dẫn đến file khởi động trò chơi, sau đó click Open

Bước 3: Lúc này, nút Start Game sẽ sáng lên, và bạn hãy click vào nó, đợi 1 xí để chương trình mở trò chơi cho bạn ( Đương nhiên là chưa đăng ký rồi !)

Bạn click vào Play và vào trò chơi chơi bình thường, đến khi chán thì ra

Bước 4: Lúc này, ở cửa sổ chương trình Popcap Killer v1.0, nút "Start Game" vừa biến thành nút "***** !"

Còn chờ gì nữa !! Mau click chuột vào đó đi thôi ! Và ....

Chúc các bạn thành công

[ Hướng dẫn này được mình thực hiện vào 21 giờ 42 , ngày 11 / 06 / 2007 đối với game Insaniquarium )

chán wa không mở được cái trang down đó cư sáng trắng cả ngày trời không chuyển ặc ặc

huhuhuhu! cha duoc gi ca? ai biet chi minh` vói! minh dang choi do? tro` tradewind cua? popcap,dang hay thi` dut' day da`n!!***** mai~ khong duoc.!Tuong? lan` nay duoc. nhung* mo` ma~i ma` không du*o*c.!

tianangnho_hn

Mình có 1 cách khá đơn giản mà chẳng cần xài phần mềm chỉ cần game còn trial đầu tiên bạn vào folder chỉnh hiện các file ẩn sau đó vào game chơi bình thường nhưng đừng có thấy ghiền quá mà chơi hết thời (gian) gian trial ngắt ngang game bằng cách vào task manager vào thẻ prosesses và end cái tên game bạn đang chơi ,bạn còn thấy cái tên popcapgame1 click phải chọn open file locatin copy sau đó xóa file game gốc đặt tên của file gốc cho game đó hiện ẩn vậy là xong.chúc vui và chúc năm mới tất cả tất cả người

starla1774

Thank bạn nhiều nhiều. Đỡ mất công đi tìm từng c.rack cho từng game nữa rồi

huytu.nguyen

thnk bạn nhiều lắm ! từ nay được chơi game miễn phí rồi !

Các chủ đề có liên quan khác