Caddell

Chào các bác. Em rất gà về máy tính

em có con máy FUJITSU có các thông số này

Operating system : Microsoft windows xp professional(5.1 Build 2600)

Bios : Phoneix pits bios (tm) Desktop pro phiên bản 2.0

Processor : Intel(R)celeron(R) CPU 2.66 GHz

Memore : 512MB RAM

Page file : 338MB used,892MB available

DirectX phiên bản : DirectX 9.0c (4.09.0000.0904)

Em muốn nó chạy nhanh một chút thì làm thế nào? Liệu có nâng cấp được không? Em thấy một số bác nâng cấp Bios, con này của em có nâng cấp được không? Nếu nâng cấp được thì làm thế nào? Bác nào biết giúp em với. Em thank các bạn nhiều nha!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Nâng cấp BIOS mainboard Gigabyte ngay trong WindowsNâng cấp BIOS mainboard Giga Hỏi đáp Tin học 8
M [Hướng dẫn] Nâng cấp BIOS Thủ thuật tin học 0
D Nâng cao chất lượng đội ngũ cán bộ, công chức cấp xã của thị xã Từ sơn, tỉnh Bắc Ninh Văn hóa, Xã hội 0
D Nâng cao chất lượng đội ngũ công chức cấp xã huyện đông anh, thành phố Hà nội Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyề Kiến trúc, xây dựng 1
N Giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng nguồn vốn ODA cho việc phát triển hệ thống cấp thoát nước đô thị Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao năng lực cạnh tranh trong việc cung cấp dịch vụ ngân hàng của VPbank tại thị trường Việt Na Luận văn Kinh tế 0
L Giải pháp nâng cao hiệu quả sử dụng vốn kinh doanh của công ty Xây dựng cấp thoát nước Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Nâng cao khả năng tiêu thụ các sản phẩm cao cấp của công ty bánh kẹo Hải Châu Khoa học Tự nhiên 0
B Nghiên cứu thiết kế cải tạo nâng cấp hệ thống xử lý nước ngầm cho công ty giấy tiền Vĩnh Thành – Bến Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác