Prewitt

Kính thưa toàn thể anh chị em!

Hiện tại mình đang ấp ủ thành lập 1 doanh nghiệp. Vậy kính mong các anh chị em lũy ý xây dựng cho mình về ý tưởng nói trên. Cụ thể:

+ Cách tính thuế
+ Kinh nghiệm điều hành, giao dịch khi ký kết hợp đồng
+ Các kinh nghiệm xương máu của các anh chị vừa từng trải qua.

Mình Thank rất nhiều! Chuc tất cả nguời luôn thành công và hạnh phúc

Briggere

Bạn nên đến những công ty Luật , họ sẽ chỉ dẫn bạn cụ thể , chi phí cũng bất đắt đâu , BH nhà nhà thành lập doanh nghề người người thành lập doanh nghiêp, chúc bạn thành công

Birkhed

đã là kinh nghiệm xương máu, cách tính thuế? ... thì khó trao đổi. về thủ tục thành lập Doanh nghề bạn có thể đến sở kế hoạch đầu tư hay đăng ký qua trang website của sở. Còn về thuế bạn tuyển một kế toán giỏi còn nếu bất thì bạn chấp nhận bỏ phí thuê Công ty Luật họ làm cho.

Chúc bạn thành công.

Courtnay

Trích từ bài của quynhthoidai viết lúc 17:56 ngày 11/06/2009:
đã là kinh nghiệm xương máu, cách tính thuế? ... thì khó trao đổi. về thủ tục thành lập Doanh nghề bạn có thể đến sở kế hoạch đầu tư hay đăng ký qua trang website của sở. Còn về thuế bạn tuyển một kế toán giỏi còn nếu bất thì bạn chấp nhận bỏ phí thuê Công ty Luật họ làm cho.

Chúc bạn thành công.
Chuẩn quá, cần gì học hỏi thêm bạn ạ. Từng bước một va vấp vào công chuyện thì sẽ có kinh nghiệm thôi.

Terrel

Trích từ bài của binhnguyengiatrang viết lúc 15:06 ngày 10/04/2009:
Kính thưa toàn thể anh chị em!

Hiện tại mình đang ấp ủ thành lập 1 doanh nghiệp. Vậy kính mong các anh chị em lũy ý xây dựng cho mình về ý tưởng nói trên. Cụ thể:

+ Cách tính thuế
+ Kinh nghiệm điều hành, giao dịch khi ký kết hợp đồng
+ Các kinh nghiệm xương máu của các anh chị vừa từng trải qua.

Mình Thank rất nhiều! Chuc tất cả nguời luôn thành công và hạnh phúc

Chào các bạn!
Mình mới bắt đầu kinh doanh nên còn rất nhiều điều cần được tất cả người chỉ dẫn. Mình muốn tìm một số đối tác ngoại tỉnh để làm lớn lý phân phối SP của doanh nghề mình.Vậy mình nên bắt đầu như thế nào để chứng minh được với đối tác là họ sẽ có lợi khi liên doanh liên kết cùng mình mà bất phải như người hát xẩm hát dạo cầu xin tất cả người thương hại nhỉ? các bạn có cao kiến gì giúp tui không?
tui xin thành thật Thank và lắng nghe cao kiến từ các bạn đó.

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác