Xin chào các bạn ^_^

Em là thành viên mới mong các anh chị giúp đỡ !

Được XHaiLX sửa chữa / chuyển vào 19:51 ngày 28/02/2010

bcktooyou

Trích từ bài của XHaiLX viết lúc 18:49 ngày 28/02/2010:

Xin chào các bạn ^_^

Em là thành viên mới mong các anh chị giúp đỡ !

Được XHaiLX sửa chữa / chuyển vào 19:51 ngày 28/02/2010

welcome man.

Facebook của câu lạc bộ Tiếng Anh GALEC đây, các bạn add nhé:

http://www.facebook.com/home.php?#!/profile.php?id=100000174877406

các bạn ở độ tuổi cấp 2,3 giúp mình làm survey này nhé, chỉ mất 2ph của các bạn thôi. Thanks

http://www.surveymonkey.com/s/P9HG9ML

papillon_1411

facebook không fai luc nao cung de su dung . do vay de tien cho cac thanh vien cua GALEC noi chung va GALEC''s translation group noi rieng tien lam viec, cac ban co the tham khao cach dung o day :( vui long copy cai link duoi nay roi page nhe!)

http://dantri.com.vn/c119/s243-312311/lam-quen-va-su-dung-mang-xa-hoi-ao-facebook-phan-1.htm

Donald

Cá nhân tớ thấy anh chị em box tiếng Anh đi với nhau là cũng đủ đông và vui rồi. Nhân sự bên này cũng đồng đều hơn, đa số là HSSV, quen nhau rồi hay dễ quen nhau hơn. Bên box Du lịch rất đông, đủ cả Hồng quân lẫn thổ phỉ, nhà sư lẫn tướng cướp... có vẻ không hợp với các em các cháu HSSV nhà ta lắm. Cá nhân tớ nghĩ thế

Trích từ bài của HolyTrinity viết lúc 10:56 ngày 02/03/2010:

Cá nhân tớ thấy anh chị em box tiếng Anh đi với nhau là cũng đủ đông và vui rồi. Nhân sự bên này cũng đồng đều hơn, đa số là HSSV, quen nhau rồi hay dễ quen nhau hơn. Bên box Du lịch rất đông, đủ cả Hồng quân lẫn thổ phỉ, nhà sư lẫn tướng cướp... có vẻ không hợp với các em các cháu HSSV nhà ta lắm. Cá nhân tớ nghĩ thế

hehe, bác nói vậy chứ các thành viên nhà GALEC có đủ tất cả thành phần, tuổi tác khác nhau, khả năng thích nghi tốt và tất cả người đều có đặc điểm chung là thích giao lưu với các box khác

Trích từ bài của John_Cooper viết lúc 11:29 ngày 02/03/2010:

Trích từ bài của HolyTrinity viết lúc 10:56 ngày 02/03/2010:

hehe, bác nói vậy chứ các thành viên nhà GALEC có đủ tất cả thành phần, tuổi tác khác nhau, khả năng thích nghi tốt và tất cả người đều có đặc điểm chung là thích giao lưu với các box khác

Anh Linh nói câu này chuẩn

ngocmai14686

em Chi với em Cua dạo này có vẻ ngoan nhỉ. Đóng 150k đi du lịch chưa ?

Được john_cooper sửa chữa / chuyển vào 21:44 ngày 03/03/2010

1176411_294

Đây là chương trình hoạt động ngày 7/3/2010

Women''s day

(We highly appreciate if any man can bring any present or flower for any girl in our club that day.)

1.Warm up: (15 mins)

Hot girl in the women’s day

2.Role plays: (30 minutes preparation and 5 minutes for each group’s performance)

-Scene 1: In a company, some women argue with some man about gender power. The result is that women win. Because of losing, men must accept three penalties. The first penalty is giving present to women. The second and the third penalties are made up by your group.

-Scene 2: Two girls are talking about what they wish in the women’s day. Suddenly, their boyfriends come and hear that but they are very poor, so they can not afford what their girlfriends wish. They’re firstly very sad. But finally they can find their own solutions to make those girls happy.

-Scene 3: Make up a story about history of women’s day (remember to figure out the reason why it is still happening over the world today)

(Men are suggested to bring some presents to the club for our girls if you like to do it)

3.Short crosswords: (5 minutes)

- It is going to be a great cross word puzzle for girls

4. Ba Vi Travelling information: (10 minutes)

Được john_cooper sửa chữa / chuyển vào 21:42 ngày 03/03/2010

Được john_cooper sửa chữa / chuyển vào 21:43 ngày 03/03/2010

bonbon140802

Trích từ bài của XHaiLX viết lúc 22:39 ngày 03/03/2010:

Sao không thấy có plan sau 19h nhỉ

Sau 19h tùy tình hình Hải ơi

Các chủ đề có liên quan khác