Gaston

Nếu bạn là fan manga từ cái thời (gian) xa xưa lúc manga mới vào Việt Nam thì chắc không lạ lẫm gì với bộ truyện tranh "Nhóc Maruko". Truyện này cũ rồi những vẫn là một trong những bộ "đỉnh của đỉnh", xem hoài không chán.

Mình có đủ 15 tập raw và 1 số tập bản dịch tiếng Việt hồi 1995 của NXB Kim Đồng. Mình mong muốn dịch hết bộ truyện này để sẻ chia với các bạn yêu mến Nhóc Maruko và công chuyện này cũng đang được tiến hành bước đầu rồi.

Rất mong muốn các bạn cùng sở thích và có khả năng dịch truyện tham gia hợp tác. Mời các bạn ghé thăm blog chính thức của nhóm dịch để biết thêm rõ hơn nhé; đọc truyện và download truyện miễn phí nữa, tại địa chỉ này nè:

Truyện Maruko ngày trước mình mua khá nhiều, sau giờ mất hết. Không bít NXB có ý định phát hành lại không bạn? Thank về cái link nhé.

zipzupboy

Truyện này công nhận hay thật mình chưa đọc lần nào nhưng đọc ở đây thấy hay quá chừng

Rennie

Hu Hu ~ sao topic này im lìm wa'' dzị? Truyện Maruko rất rất là hay mà. Hiện vừa có 6 chương truyện được dịch + 1 bản scan khuyến mãi cực hiếm nữa. Mời các bạn vào WWW.NHOC-MARUKO.BLOGSPOT.COM đọc nhé!

Các chủ đề có liên quan khác