các bạn thân mến,

Mình đang chuẩn bị thành lập 1 group dịch thuật hứa hẹn sẽ mang lại rất nhiều điều thú vị và bổ ích. Rất mong nhận được sự tham gia đóng lũy của tất cả các bạn yêu thích dịch thuật trên tất cả miền tổ quốc. Chúng ta sẽ hoạt động cả online và offline. Ngoài các thành viên mình cũng đang cần thêm 1 số bạn có khả nang dịch thuật tốt tham gia vào ban quản trị. các bạn muốn tham gia vào hoạt động này có thể để lại thông tin liên lạc trên diễn đàn, mình sẽ Phần mềm lại. hay các bạn có thể liên lạc với mình qua thông tin bên dưới.

Linh

Y!M: galecvn

0978 112 568

Được alexanderthegreat sửa chữa / chuyển vào 03:52 ngày 12/01/2010

gidday mate, I dont know where the plane is parking :), anyway, I will meet her next week.and and see how the plane flies :)

Được cantien sửa chữa / chuyển vào 03:02 ngày 12/01/2010

dieuquan2006

Anh thì chẳng tham gia đâu nhưng lũy ý chút .

Người ta dịch vì nhiều lý do lắm . Em nói rõ tiêu chí của nhóm 1 chút (dịch kiếm tiền, dịch cho vui, dịch để học hỏi.....) thì chắc sẽ thu hút được các đối tượng tham gia phù hợp hơn. Chuc thành công

BTW, sửa hộ số đt rồi nhé

đang cần tham gia nâng cao từ vựng và khả năng dịch. Cho mình tham gia nhé, đặt viên gạch phát.

Mình tập trung hơn vào mảng kinh tế. :)

xl các bạn sdt chính xác đây nhé: 0978 112 568

Hiện diễn đàn đang báo lỗi nên mình không chỉnh được nội dung bên trên. Sẽ chỉnh lại sớm nhất trong vòng 24h nếu có thể

Boase

bác cố gắng cho tất cả người hiểu là nếu tham gia thì sẽ dịch cái gì bác ạ

xaanh22

Rất đa dạng, gần như tất cả các lĩnh vực trong cuộc sống: các loại phim ảnh, tiểu thuyết nổi tiếng, các sách về kinh tế, khoa học, văn hóa, du lich, etc. Có thể sẽ không bao gồm các vấn đề nhạy cảm liên quan đến tôn giáo và chính trị. Mong các bạn ủng hộ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Thành lập Group Online cùng nhau học tiếng Anh English 9
D Lập dự án đầu tư khu công nghiệp và khu dân cư sân bay Long Thành Luận văn Kinh tế 0
D ỨNG DỤNG GIS THÀNH LẬP BẢN ĐỒ PHÂN LOẠI SINH KHÍ HẬU KHU VỰC QN HP PHỤC VỤ ĐÁNH GIÁ TÀI NGUYÊN DU LỊ Văn hóa, Xã hội 0
T Hoàn thiện công tác lập dự án tại Quỹ đầu tư phát triển Thành phố Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
V Lập kế hoạch chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm công đoạn xí nghiệp Vận tải Đường sắt Hà Quảng quý I năm 2004 Luận văn Kinh tế 0
V Giao dịch CCQ/ CP khi đã hình thành khi quỹ đã thành lập – định giá và chi phí phát hành Luận văn Kinh tế 0
R thực trạng phát triển đội ngũ cán bộ quản lý các trường mầm non công lập tại quận 10, thành phố hồ c Luận văn Sư phạm 0
S Thực trạng và giải pháp của quá trình thành lập và tổ chức hoạt động của Tổng Công ty theo mô hình t Luận văn Kinh tế 0
M Thành lập cơ quan Nhà nước có quyền lực để thực hiện chương trình cổ phần hoá doanh nghiệp nhà nước Luận văn Kinh tế 0
Z Điều kiện để thành lập thị trường chứng khoán tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác