Mời các bạn tham gia Câu lạc bộ Tiếng Anh tại AAC - 65 Quán Sứ, Hoàn Kiếm, Hà Nội lúc 17h00 thứ 7 hàng tuần. Tại đây các bạn sẽ được giao lưu học hỏi và chơi các trò chơi bằng tiếng Anh; giúp các bạn củng cố lại vốn tiếng anh cũng như khả năng giao tiếp tiếng Anh của mình hơn nữa.

Cedrik

các bạn ui, EC của AAC tạm hoãn nghỉ tết từ 6/2 (tức 23 âm) đến 27/2 (tức 14 âm) sẽ tiếp tục sinh hoạt bình thường nhé.

nguoitanoi

Ôi tiếc quá, mình toàn phải đi làm vào thứ 7 và đến tận 10h tối mới được về. Liệu có buổi sinh hoạt nào vào giờ khác không hả bạn.

Trích:

Nguyên văn bởi kenbibo

Ôi tiếc quá, mình toàn phải đi làm vào thứ 7 và đến tận 10h tối mới được về. Liệu có buổi sinh hoạt nào vào giờ khác không hả bạn.

CLB chỉ sinh hoạt vào chiều thứ 7 cố định hàng tuần thui bạn à

Updated:

Trích:

Nguyên văn bởi zuizui8x

CLB coa pac' Ben vs pac Paul không thía bạn :D

pac Paul thì không có nhưng Ben thì có Ben made in Vn thui bạn à ;;)

Download

Bãi bỏ tất cả quy định giới hạn download.

Thành viên Ketnooi.com/forum được download miễn phí tất cả các file trên diễn đàn.

xu_ka_310

Hay ghê. Tuần này thử đến cái mới được. Thanks chị vừa giới thiệu nhé

Văn hóa cảm ơn

Nhập gia tùy tục | Văn hóa thảo luận Ketnooi.com/forum:

~ Chúng tui bấm thanks khi được đọc bài viết hay.

~ Chúng tui bấm thanks thay cho lời nói "cảm ơn".

# 1 Thanks = 2 điểm danh tiếng để nâng cao uy tín và level.

# Bài viết nhận nhiều thanks sẽ được đưa vào List Bài Viết Hay.

- Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất.

- Giúp đỡ lại người khác là cách Thank thiết thực nhất.

mjviet2008

Trích:

Nguyên văn bởi dietcoke

Chị ơi cứ đến thôi ạ? có nên phải là học viên của AAC không ? Phí tham gia thì thế nào ạ ?

CLB Tiếng Anh của AAC welcome tất cả các bạn học sinh, sinh viên; không bắt buộc pải là học viên của AAC hay không mất bất cứ khoản thu phí tham gia nào em ạ!

thuyxinhgai2411

Chị ơi cứ đến thôi ạ? có nên phải là học viên của AAC không ? Phí tham gia thì thế nào ạ ?

minhthang189

Trích dẫn từ thuyxinhgai2411:

Bạn ơi bạn tham gia câu lạc bộ ở LESH chưa, clb này hay lắm lại nhiều người nước ngoài tham gia nữa. 6 rưỡi tối chủ nhật hàng tuần nhé, bạn có thể ghé để theo dõi nha

bichhp89

Câu lạc bộ tiếng anh ở Lesh tham gia vui lắm.Mình đang là thành viên rồi nè, tham gia câu lạc bộ buổi tối. Ai ai cũng có ý thức học và năng cao tiếng anh nên môi trường khá tốt. Đông vui mà không bị "loãng"!!!

bichhp89

Bạn là Mai đang tham gia câu lạc bộ tại LESH chứ j. Mình biết bạn mà, chắc do mình mới tham gia nên mọi người cho biết mình thôi.^^. Chủ nhật tuần này mình qua sẽ sôi nổi hơn.Hẹn gặp lại các tình yêu

minhthang189

maaLESMình cũng đang sinh hoạt ở LESH nè, mình là Thắng, hay quá, có gì gặp nhau ở LESH chủ nhật tuần này nha, tự dưng lại quen được mâý bạn gái xinh đẹp. hehe

Các chủ đề có liên quan khác