Hướng dẫn sử dụng Ulead VideoStudio

cho em hỏi chút!

em tải từ rapidshare sao vẫn là bản dùng thử vậy?

và muốn làm nền cho ảnh trên Ulead 11 thì làm được không và làm thế nào?

hiennhe187

các bạn cho em hỏi tí được hok

em dang dùng UleadVideoStudio 9 nhung hok hỉu sao kể từ khi cài lại windows thì nó có lỗi hok dùng được các bạn nà.

khi em biên tạp 1 file video sau đó xem thử lại vừa good chưa để ghi ra đĩa thế nhưng lúc xem lại thì hình ảnh tối lắm chẳng xem được gì hết trơn nà.

Có bác nào bít chỉ cho em kái em thanks nhìu hen

nkid2008

Chương trình này tuy nổi tiếng, nhưng có rất nhiều khuyết điểm, chẳng hạn như khi xuất ra dvd thì dung lượng lại quá lớn. Với lại 1 chương trình gọi là pro mà lại thiếu phần phụ đề. 2 khuyết điểm trên xem ra cũng không nhỏ

hay quá bác ơi!!! em muôn cut video ra từng đoạn nhỏ thì làm như thế nào??

queensami308

nếu ai đó cảm giác dùng ulead khó thì cũng có thể dùng proshow gold để thay thế, phần mềm này rất dơn giản và rất tiện, chất lượng cũng không kém và có rất nhiều hiệu ứng để bạn lựa chọn

peheo.baby

Anh pokemon17007 ơi, nhân tiện anh chỉ cho em cách thêm phụ đề vào film luôn đi. Thank anh nhiều lắm.

Sigehere

cho tui thế có Cr-ack hay key gì không . tui cài mà không có key hay Cr-ack chán chít cả người

bác nào Pro chỉ dùm mình cái mình rất thích dùng cái này mà khi làm xong các hiệu ứng và chức năng thì không save file được bác nào giỏi chỉ em cái Y/m em là dan_style.dance thank các bạn trước nhá

kid.heavensent

sao tui sài bản này mà save không dc các bác??? ai chỉ dẫn cụ thể cách save đi đang save thì nó hiện ra unable load to libary >"<

katty_blog

đây Cr-ack của các bạn đây mình đang xài rất ok nhưng lam sao post lên bạn nào cần thì email mình gởi cho : [email protected]

Koen

Chào các bác, mình làm thử nhưng khung hình toàn bị co mất một phần thôi chẳng hiểu tại sao không hiển thị được toàn cảnh. Bác nào biết chỉ giùm với. Thank nhiều lắm. Có thể gửi cho mình qua đất chỉ mail: [email protected] hay trả lời ở đây cũng được. Một lần nữa xin cám ơn

mình có bản 9.0 và 11.0 có Cr-ack

muốn shaze cho anh em nhưng không biết làm thế nào cả

chán quá nhỉ

tuelamcaoquynh

không biết thế nào vấn thank

nếu có hình ảnh chỉ dẫn kèm theo thì càng good

tui chúc tui thành công

chuotnhat_green

Trích:

phancuongptnews

Chào các bác, mình làm thử nhưng khung hình toàn bị co mất một phần thôi chẳng hiểu tại sao không hiển thị được toàn cảnh. Bác nào biết chỉ giùm với. Thank nhiều lắm. Có thể gửi cho mình qua đất chỉ mail: [email protected] hay trả lời ở đây cũng được. Một lần nữa xin cám ơn

tớ cũng có xài, cậu bị lỗi ntn? post hình lên đây đi có thể tớ giúp được

Trích:

mjjnh

mình có bản 9.0 và 11.0 có Cr-ack

muốn shaze cho anh em nhưng không biết làm thế nào cả

chán quá nhỉ

bạn up lên 1 web lưu trữ nào đó,vd: mediafre.com chẳng hạn!

Wat

thanks....................................!

b0y_b0m

ko biết kho âm thanh, âm nhạc, hình ảnh của phần mềm nhiều ko? nếu mình muốn có thêm nhiều âm thanh, hay là nhạc nền thì có thể vào đâu?