Aghaderg

Em không bít tại sao máy tính của em không xài dc Yahoo massenger. Hồi đầu mới mua máy e xài được nhưng sau khi e down load mấy chương trình thay đổi proxy e dùng thử các trương trình thay đổi proxy thì máy em không vào dc internet lun, thấy nó không có tác dụng , em gỡ nó ra. rùi e cài wireless lại.E vào mạng dc. Down load dc nhưng thằng yahoo e nó ngủm lun, vẫn bật lên dc nhưng không login vào dc.E vừa xài thử tất cả các bản yahoo nhưng không vào dc. Có fai cái proxy gì đó của e bị hỏng không các bạn và làm sao e khắc fuc dc đây. Mong các pro chỉ dẫn e dc ko? e thank nhiều lắm ah

Trích:

phantanbao

Chỉnh proxy lại trong IE.

Chỉnh như thế nào vậy bác? e không bít cách làm bác chỉ rõ cho e đi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

challenge007

Bạn kiểm tra và thay đổi Proxy của Yahoo

Sever name:165.228.132.11 ; Post: 80

Thay đổi như như thế nào hả bác?

dreamless_1208

Trích:

phantanbao

Chỉnh proxy lại trong IE.

Chỉnh như thế nào vậy bác? e không bít cách làm bác chỉ rõ cho e đi

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

challenge007

Bạn kiểm tra và thay đổi Proxy của Yahoo

Sever name:165.228.132.11 ; Post: 80

Thay đổi như như thế nào hả bác?

hanbongvan

vo e,tood\internet option\conections\lan seting\bo chon automatically detect setting\oke\oke.gôd luck

e vừa đổi proxy nhưng vẫn không vào được. Dù sao cung thank các bạn đã giúp e. không bít còn cách nào không các bác

Ah e bấm lung tung vào cái Network Diagnostics for window xp em thấy dòng chữ này

Windows cannot connect to the internet using HTTP, HTTPS, FTP. This is probably caused by firewall settings on this computer

Check the firewall settings for the HTTP (port 80),HTTPS port (443) and FTP port (21)

CÁc bác có cách nào giúp e ko. Chắc nó lên wan tới vụ yahoo của e không vào dc. Mong các pro giúp e nha e cam ơn nhiều lắm

dried_tear

e vừa đổi proxy nhưng vẫn không vào được. Dù sao cung thank các bạn đã giúp e. không bít còn cách nào không các bác

Ah e bấm lung tung vào cái Network Diagnostics for window xp em thấy dòng chữ này

Windows cannot connect to the internet using HTTP, HTTPS, FTP. This is probably caused by firewall settings on this computer

Check the firewall settings for the HTTP (port 80),HTTPS port (443) and FTP port (21)

CÁc bác có cách nào giúp e ko. Chắc nó lên wan tới vụ yahoo của e không vào dc. Mong các pro giúp e nha e cam ơn nhiều lắm

Các chủ đề có liên quan khác