thuyxinhgai2411

Quote:

Được gửi bởi hikhik

Hiện site cuocsong.net die rùi, tớ không load được nên mới nhờ tất cả người upload hộ

Hiện mình có DWK và đang xài nó nhưng mình không biết cách upload lên ddth nhờ ban chỉ dùm nhé!

BLOG_Idol

Quote:

Được gửi bởi hikhik

Hiện site cuocsong.net die rùi, tớ không load được nên mới nhờ tất cả người upload hộ

Hiện mình có DWK và đang xài nó nhưng mình không biết cách upload lên ddth nhờ ban chỉ dùm nhé!

violet226

thêm đất chỉ này nữa nầy, tui mới bị dính mà không biết làm sao trị nó

thuyvanphan

Còn cái này nữa: Lâu nay người ta thường hay nghe bài hát Take Me Took Your Heart ở dịa chỉ

mà không hề biết nó chứa trong mình một em Virus cực kì nguy hiểm. các bạn có thể xem thêm tại

Ngoài ra đất chỉ vn-n.com cũng là đất chỉ không nên vào

Quote:

Được gửi bởi sthh287

Thằng này cũng chiếm homepage của trình duyệt, hệt mấy site trên kia

Quote:

Được gửi bởi babylearnit

haha có được số mobile của VN-N rồi!!

ngày nào cũng bomb ĐTDĐ cho nó biết thế nào là bị làm phiền!

Đề nghị anh em bomb giúp tui 1 tay, ĐTDĐ của tay này 0903595133

Bác định bm bằng cái gì, nói với bác chứ bm chả giải quyết được cái gì. Em cũng có phần mềm bom, bm thử máy mình chờ dài râu có thấy cái tin nào đến đâu.

Còn cái này nữa: Lâu nay người ta thường hay nghe bài hát Take Me Took Your Heart ở dịa chỉ

mà không hề biết nó chứa trong mình một em Virus cực kì nguy hiểm. các bạn có thể xem thêm tại

Ngoài ra đất chỉ vn-n.com cũng là đất chỉ không nên vào

Quote:

Được gửi bởi sthh287

Thằng này cũng chiếm homepage của trình duyệt, hệt mấy site trên kia

Quote:

Được gửi bởi babylearnit

haha có được số mobile của VN-N rồi!!

ngày nào cũng bomb ĐTDĐ cho nó biết thế nào là bị làm phiền!

Đề nghị anh em bomb giúp tui 1 tay, ĐTDĐ của tay này 0903595133

Bác định bm bằng cái gì, nói với bác chứ bm chả giải quyết được cái gì. Em cũng có phần mềm bom, bm thử máy mình chờ dài râu có thấy cái tin nào đến đâu.

uh bạn nào biết thì hãy nói cho anh em ta cùng tham tiềmo nhé.

TUi cũng từng không những trang bị spayware nhưng nếu dùng opera thì mấy con đó chịu.

Trong trình duyệt bạn hãy dùng chức năng auto block pop-up là mấy con spayware bó tay

chaoslegionlion

uh bạn nào biết thì hãy nói cho anh em ta cùng tham tiềmo nhé.

TUi cũng từng không những trang bị spayware nhưng nếu dùng opera thì mấy con đó chịu.

Trong trình duyệt bạn hãy dùng chức năng auto block pop-up là mấy con spayware bó tay

spiderman_hqc

Mình thấy ý kiến của bạn rất hay mình rất ủng hộ và mong nhiều người khác cũng ủng hộ. Phòng Net mình cũng đang xài DWK các bạn có thể tải miễn phí tại địa chỉ của tác giả Vũ Lương Bằng.

tim_em56

Mình thấy ý kiến của bạn rất hay mình rất ủng hộ và mong nhiều người khác cũng ủng hộ. Phòng Net mình cũng đang xài DWK các bạn có thể tải miễn phí tại địa chỉ của tác giả Vũ Lương Bằng.

Các chủ đề có liên quan khác