Placido

Mọi người ơi, công ty em là bên bán máy CNC, do ghi nhầm tỷ giá ngoại tệ là 18.500 nhưng bên em vừa phát hành hóa đơn và hợp cùng rồi. Giờ muốn hủy hóa đơn và hợp cùng đó với tỷ giá là 18.000 thì em phải làm thế nào ạ. Anh chị nào có văn bản xin hủy hóa đơn cho em xin với. Thank các anh chị. Em đang mong tin đó!

Brantley

Bạn chỉ chuyện ghi biên bản huỷ hoá đơn nội dung ghi rõ ngày tháng huỷ HĐ; bên A; bên B thống nhất lập biên bản huỷ HĐ số,ngày số tiền; lý do huỷ. Bên A vừa lập HĐ số, ngày, số trước thay thế cho HĐ vừa huỷ giao cho bên B. Biên bản này lập thành 02 bản, mỗi bên giữ một bản đi kèm với HĐ mới; rồi 2 bên ký tên, đóng dấu vậy la xong thôi.

Miquel

Mẫu thanh huỷ hoá đơn bạn có thể vào goole để tải về được mà

Ethelbert

Trích: Nguyên văn bởi thuhieu Mọi người ơi, công ty em là bên bán máy CNC, do ghi nhầm tỷ giá ngoại tệ là 18.500 nhưng bên em vừa phát hành hóa đơn và hợp cùng rồi. Giờ muốn hủy hóa đơn và hợp cùng đó với tỷ giá là 18.000 thì em phải làm thế nào ạ. Anh chị nào có văn bản xin hủy hóa đơn cho em xin với. Thank các anh chị. Em đang mong tin đó! Bạn vào google seach tìm là có ngay và chỉnh sửa nội dung cho phù hợp với cái hóa đơn mà bạn muốn hủy là ok

Saniiro

Trích: Nguyên văn bởi thuhieu Mọi người ơi, công ty em là bên bán máy CNC, do ghi nhầm tỷ giá ngoại tệ là 18.500 nhưng bên em vừa phát hành hóa đơn và hợp cùng rồi. Giờ muốn hủy hóa đơn và hợp cùng đó với tỷ giá là 18.000 thì em phải làm thế nào ạ. Anh chị nào có văn bản xin hủy hóa đơn cho em xin với. Thank các anh chị. Em đang mong tin đó! mẫu đây nè bạn,bạn chỉ cần làm biên bản hủy HĐ và làm lại Hợp cùng thôi

Phelan

Trích: Nguyên văn bởi hoalan_chi mẫu đây nè bạn,bạn chỉ cần làm biên bản hủy HĐ và làm lại Hợp cùng thôi huyr hoá đơn có bị phạt gì bất chị?

Walthari

Trích: Nguyên văn bởi menhtroi huyr hoá đơn có bị phạt gì bất chị? ko em àh,chỉ cần 2 bên xác nhận biên bản hủy,và lý do hủy là được.

viet_team

Trích: Nguyên văn bởi menhtroi huyr hoá đơn có bị phạt gì bất chị? Chẳng bị phạt gì cả nếu chuyện huỷ hóa đơn với lý do huỷ là chính đáng.

Siegfried

Có thể huỷ hoá đơn vừa viết mà bất nên phải viết lại hoá đơn khác được bất vậy các bạn ơi!?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
J Về thủ tục hủy hóa đơn Phần mềm kế toán, tài chính 3
D Nâng cao thực hiện thủ tục Hải quan điện tử tại Chi cục Hải quan Gia Thụy Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao chất lượng thủ tục Hải quan điện tử tại Chi cục Hải quan cửa khẩu cảng Hải Phòng khu vực 3 Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo Thực tập tốt nghiệp thủ tục hải quan đối với hàng hóa xuất khẩu, nhập khẩu Luận văn Kinh tế 0
D Vận dụng thủ tục kiểm toán để phát hiện gian lận trong kiểm toán báo cáo tài chính do công ty Deloitte Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế một cửa ở cấp xã trên địa bàn thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Khoa học Tự nhiên 0
V Xây dựng chương trình quản lý phục vụ quá trình cải cách thủ tục hành chính theo cơ chế “một cửa” tạ Luận văn Kinh tế 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn nội địa tại khách sạn Phương Đông Luận văn Kinh tế 3
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho Luận văn Kinh tế 0
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách lẻ nội địa tại khách sạn Thanh Long Luận văn Kinh tế 4

Các chủ đề có liên quan khác