t.lengoctu

Mình đang sử dụng word 97 HĐH Windows95 và máy in Laser 6L. Không biết vì sao khi in xong văn bản nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

hoangha_XD

Thế nội dung của cái trang tiếng Anh đó là gì? Máy bạn có bị virus không?letri: Mình đang sử dụng word 97 HĐH Windows95 và máy in Laser 6L. Không biết vì sao khi in xong văn bản nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

letri: nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?Có thể bạn (vô tình) đặt "ngắt trang" - bất biết gọi nó là cái gì???Bạn thử vào Properties của máy in, tab Advance (hay gì đó lớn loại như vậy vì mình bất dùng máy in và HĐH tương tự bạn) xem trong mục Separator page xem có đặt một cái file phân trang nào không? Nếu có thì xoá trắng đi.

Sean

Vào menu "Tool", vào tiếp "Options", chọn nhãn "Print", bỏ chọn dòng "Document Properties"

Coed

Mình đang sử dụng word 97 HĐH Windows95 và máy in Laser 6L. Không biết vì sao khi in xong văn bản nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

Kitten_Chubby

Thế nội dung của cái trang tiếng Anh đó là gì? Máy bạn có bị virus không?

letri: Mình đang sử dụng word 97 HĐH Windows95 và máy in Laser 6L. Không biết vì sao khi in xong văn bản nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

ptdieuhoa

Thế nội dung của cái trang tiếng Anh đó là gì? Máy bạn có bị virus không?

letri: Mình đang sử dụng word 97 HĐH Windows95 và máy in Laser 6L. Không biết vì sao khi in xong văn bản nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

letri: nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

Có thể bạn (vô tình) đặt "ngắt trang" - không biết gọi nó là cái gì???
Bạn thử vào Properties của máy in, tab Advance (hay gì đó lớn loại như vậy vì mình không dùng máy in và HĐH tương tự bạn) xem trong mục Separator page xem có đặt một cái file phân trang nào không? Nếu có thì xoá trắng đi.

mytrang_94qn

letri: nó lại in ra thêm một trang có một đoạn tiếng Anh ?

Có thể bạn (vô tình) đặt "ngắt trang" - không biết gọi nó là cái gì???
Bạn thử vào Properties của máy in, tab Advance (hay gì đó lớn loại như vậy vì mình không dùng máy in và HĐH tương tự bạn) xem trong mục Separator page xem có đặt một cái file phân trang nào không? Nếu có thì xoá trắng đi.

kvltdf

Vào menu "Tool", vào tiếp "Options", chọn nhãn "Print", bỏ chọn dòng "Document Properties"

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác