babe.bong

các bạn ơi, ai có lòng nhiệt tình xin chỉ em từng bước để có thể làm ra (tạo) 1 file ảnh Ghost và từng bước để sau này lấy cái đó ra Ghost để đỡ khỏi cài lại windows với. Hôm trước có thằng sửa vi tính chỉ cho e nhưng e quên mất rồi.

Chẳng là em đang dùng cái Vaio thi khi nào muốn cài windows thì chỉ cần ấn F10 là nó tự cài lại Win. Nhưng bây giờ mới lắp cái Desktop thì lại không biết cài windows nên em phải hỏi các bác, để sau này dùng có gì đỡ phải bê ra hàng vitinhs mất thời (gian) gian.

Brandan

Đã muốn học thì học cài windows có phải tốt hơn là học ghost windows không.MTXT họ xài windows bản quyền và add bộ cài vào máy đâm ra mới nhấn F10 để recovery lại win.Còn máy PC để bàn thì lấy đâu ra.Trừ máy cùng bộ thì có đĩa windows bản quyền đi kèm thôi.

Tốt nhất là ra hàng đĩa mua lấy cái đĩa windows về mà học cài.Mất có 7~8 khìn.Mà cài windows tốt hơn là ghost windows nhiều tất nhiên là mất thời (gian) gian so với ghost.

trungnguyen0206

Đã muốn học thì học cài windows có phải tốt hơn là học ghost windows không.MTXT họ xài windows bản quyền và add bộ cài vào máy đâm ra mới nhấn F10 để recovery lại win.Còn máy PC để bàn thì lấy đâu ra.Trừ máy cùng bộ thì có đĩa windows bản quyền đi kèm thôi.

Tốt nhất là ra hàng đĩa mua lấy cái đĩa windows về mà học cài.Mất có 7~8 khìn.Mà cài windows tốt hơn là ghost windows nhiều tất nhiên là mất thời (gian) gian so với ghost.

oanh_nh1m

Bạn có thể để tham tiềmo chỉ dẫn cách sử dụng Norton Ghost.

phudung36

Bạn có thể để tham tiềmo chỉ dẫn cách sử dụng Norton Ghost.

tranghp83

Download chương trình ghost này về xài thử nha, tui xài tốt lắm đó.

kyniem_2008

Download chương trình ghost này về xài thử nha, tui xài tốt lắm đó.

cucgach10

bạn có thể không đây.không biết có giúp được gì không

Gard

anhkeen

4_T

F10_Enter

chào cả nhà

e nghe nói là cài windows nhiều dễ hư ổ cứng phải k?

máy của e hay bị lỗi ưin lam. 1 tháng tầm 2 lần.....

hom trươc e nghịch ghosst. e ghost nhầm thế là mất hết dữ liệu.

từ đó chưa dám ghost nưa>....

unghp

chào cả nhà

e nghe nói là cài windows nhiều dễ hư ổ cứng phải k?

máy của e hay bị lỗi ưin lam. 1 tháng tầm 2 lần.....

hom trươc e nghịch ghosst. e ghost nhầm thế là mất hết dữ liệu.

từ đó chưa dám ghost nưa>....