Các anh chị trong 4rum làm ơn cho em hỏi một chút là hôm trước đi học em có thấy thầy giáo em sử dụng Word nhưng vẫn tính toán được các phép tính như trong excel vậy hỏi thầy thì thầy chỉ cười mới khó chứ?Em nhìn mấy lần thì đều có thao tác click chuột phải sau đó chọn Fomulaf gì đó nhưng về nhà em làm không ra các bạn à.Còn một điều nữa là làm thế nào để cho các symbol mà mình hay sử dụng nó hiện luôn lên menu thế a?

Nếu anh chị nào biết thì chỉ giùm em với nha.Em thank nhiều

bạn mở thanh công cụ trong word lên bạn để ý trên đó dia đấu hỏi có bảng tính trong đó có chữ X màu xanh bạn nháy chuột vào đó . đó là bảng EX được lồng trong word . hay lắm , bảng nay nhìn màu đen nhưng khi in ra lại màu trắng

bạn mở thanh công cụ trong word lên bạn để ý trên đó dia đấu hỏi có bảng tính trong đó có chữ X màu xanh bạn nháy chuột vào đó . đó là bảng EX được lồng trong word . hay lắm , bảng nay nhìn màu đen nhưng khi in ra lại màu trắng

Pepe

em có thấy cái gì như chũ X hay table đâu nhỉ. Em đang dung word 2007

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Sử dụng sơ đồ tư duy trong các tiết ôn tập môn toán 12 nhằm phát huy tính sáng tạo và nâng cao khả năng ghi nhớ của học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Phần Mềm Plaxis 2D Phân Tích Động Trong Tính Toán Thiết Kế Các Công Tình Xây Dựng Kiến trúc, xây dựng 0
T Tình hình hạch toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩn xây lắp trong các doanh nghiệp xây l Luận văn Kinh tế 0
G Đặc điểm và các phương pháp tính giá thành chủ yếu trong doanh nghiệp hạch toán chi phí sản xuất và Luận văn Kinh tế 0
D Ebook Phương pháp tính ứng dụng trong tính toán kỹ thuật - PGS.TS Nguyễn Hoài Sơn Kiến trúc, xây dựng 0
D Ebook Ứng dụng phương pháp phần tử hữu hạn trong tính toán kết cấu - Nguyễn Hoài Sơn Khoa học kỹ thuật 0
B Hoàn thiện công tác hạch toán kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm trong các Doanh ng Luận văn Kinh tế 0
R Giáo trình tính toán động cơ đốt trong Biên soạn: TS.Trần Thanh Hải Tùng Khoa học Tự nhiên 0
N Hoàn thiện qui trình kiểm toán một số ước tính kế toán trong kiểm toán Báo cáo tài chính taị công ty Luận văn Kinh tế 0
M Một số ý kiến về tổ chức kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm trong các doanh nghiệp Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác