Tieu_Li

Mình đang lập lớp học ngữ pháp tiếng Anh cơ bản (học từ đầu) vào sau tết. Còn thiếu vài bạn nữa. Bạn nào muốn học không?

Học phí là 1 triệu/20 buổi, được tặng tài liệu học (tối thiểu 20 buổi, có thể thêm nếu bạn chưa hiểu bài).

Địa điểm học là ở đường Lạc Long Quân (đoạn gần chợ Bưởi), học vào buổi tối và cuối tuần.

GV nhiệt tình và sẽ giảng cho bạn bằng hiểu bài mới thôi. Nói chung bạn yên tâm, duy chỉ có điều nếu bạn lười thì sẽ không hiệu quả file:///C:/Users/tac/AppData/Local/Temp/msohtml1/01/clip_image001.gif

Bạn nào muốn học thì liên lạc sớm với mình nhé.

Gửi mail cho mình tại đất chỉ: [email protected]

good luck!

Radmund

Hi bạn,

Mức phí là 50K/1 buổi (2 tiếng) Thực ra thì mình thấy mức học phí này không đắt, cũng không rẻ bạn ạ. Tuần 2 buổi.

Học lớp 10 người trở xuống và GV giảng cho đến khi bạn hiểu.

Học ở trung tâm thì rẻ hơn thật, nhưng chất lượng thì còn phải bàn bạn ạ. Bạn được học thử miễn phí buổi đầu tiên, nếu phù hợp thì sau đó mới đóng trước cả khóa.

Chúc bạn vui!

Korbin

Hi bạn,

Mức phí là 50K/1 buổi (2 tiếng) Thực ra thì mình thấy mức học phí này không đắt, cũng không rẻ bạn ạ. Tuần 2 buổi.

Học lớp 10 người trở xuống và GV giảng cho đến khi bạn hiểu.

Học ở trung tâm thì rẻ hơn thật, nhưng chất lượng thì còn phải bàn bạn ạ. Bạn được học thử miễn phí buổi đầu tiên, nếu phù hợp thì sau đó mới đóng trước cả khóa.

Chúc bạn vui!

Các chủ đề có liên quan khác