Unlocker là 1 trong 3 chương trình duy nhất trên thế giới (cùng với Advanced Process Manipulation và DLL Master) có thể “trị” được file .dll, xóa các file thông tin index.dat (file cài đặt của một chương trình cài lại máy sau khi cởi bỏ nó và thường bất xóa được).

Nó giúp bạn Delete, Rename và Move bất kiỳ chương trình nào, ngay cả khi đang hoạt động. Bình thường, bạn bất được phép làm điều này nhưng Unlocker sẽ giúp bạn làm điều đó rất dễ dàng, áp đặt các tên bị xem là Invalid Names trong Windows.

Với tất cả các chương trình khác, khi làm một thao tác bị Windows ngăn lại, chúng thường chọn việc thực hiện lệnh của bạn với yêu cầu khởi động lại máy. Unlocker có tính năng áp đặt lệnh mà bất cần khởi động lại máy.

onijuka_love

cũng có khi là bất xóa được bạn ah, hôm bữa mình có cài Fifa Online2. Cài xong rồi ít hôm thì remove nó đi, nhưng trong propramfile vẫn còn file gốc, dung lượng 2GB, mình không làm cách nào mà xóa nó được, dùng các phần mềm chuyên nghề cũng pó tay, có cả Unlock nè...

lifemelody_hz

Quote:

Được gửi bởi phongnguyen1

cũng có khi là bất xóa được bạn ah, hôm bữa mình có cài Fifa Online2. Cài xong rồi ít hôm thì remove nó đi, nhưng trong propramfile vẫn còn file gốc, dung lượng 2GB, mình không làm cách nào mà xóa nó được, dùng các phần mềm chuyên nghề cũng pó tay, có cả Unlock nè...

Remove kiểu gì mà còn nguyên thư mục 2GB, chắc Shift Del cái file shortcut của fifa hả

Quote:

Được gửi bởi phongnguyen1

Bác vừa thử your unistaller chưa ạ???

Bạn nào thử chương trình Panda USB Vaccine chủng ngừa cho USB và ổ cứng. Với file đó thì Unlocker dường như bó tay. hay mình vừa thử nghịch một số file bằng cách khởi động DOS và can thiệp trực tiếp vào bảng FAT của ổ cứng thì các chương trình chạy trong Windows bất có tiềm năng nhổ các file dạng đặc biệt đó. Kể cả Deep Freeze là chương trình chạy trên môi trường Windows, nó làm ra (tạo) ra một số file mà cả 3 chương trình do chủ TOPIC nêu đều bó tay. Ai có cao kiến gì trường hợp các file dùng HPFS để lưu?

Các chủ đề có liên quan khác