Marvin

Tớ mới làm kế toán mà lại làm cho công ty mới mở lên chưa có mẫu sổ sách gì ? ai có mẫu phân bổ CCDC cho tớ xin nhé ! và làm mẫu cho tớ xem qua luôn nhé ! vì cái mảng TSCD, CCDC phân bổ tớ bất hiểu làm !

Trích:

Nguyên văn bởi sapakova

Tớ mới làm kế toán mà lại làm cho công ty mới mở lên chưa có mẫu sổ sách gì ? ai có mẫu phân bổ CCDC cho tớ xin nhé ! và làm mẫu cho tớ xem qua luôn nhé ! vì cái mảng TSCD, CCDC phân bổ tớ bất hiểu làm !

Bảng phân bổ CCDC theo QĐ 48 bạn download ở file dưới nha.

Thân

Ellery

Trích:

Nguyên văn bởi sapakova

bạn có thể tham tiềmo thêm file đính kèm

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Phân tích và xây dựng biện pháp cải thiện tình hình sử dụng nhân lực ở Xí nghiệp than Nam Mẫu - Công Luận văn Kinh tế 0
R Phân tích quy định của pháp luật hiện hành về hình thức khuyến mại bằng hàng mẫu. Phân biệt hai hình Luận văn Luật 0
L Gia công và phân tích mẫu phục vụ xây dựng phông môi trường (cho các vùng vịnh Hạ Long, Hải Phòng, v Luận văn Sư phạm 0
P Nghiên cứu quy trình phân tích một số kháng sinh họ Floquinolon trong mẫu tôm Luận văn Sư phạm 0
J Nghiên cứu quy trình phân tích dư lượng các hợp chất ô nhiễm cơ brôm (PBDEs) trong mẫu cá sử dụng ph Luận văn Sư phạm 0
K Xây dựng quy trình xử lý mẫu và phân tích đồng thời các hợp chất PCBs và thuốc trừ sâu cơ Clo trong Luận văn Sư phạm 2
B Xây dựng quy trình phân tích hàm lượng phóng xạ U, Th, K trong mẫu địa chất và môi trường Luận văn Sư phạm 0
N Bước đầu nghiên cứu thành phần loài và sự phân bố của thú biển dựa trên bộ sưu tập mẫu vật được lưu Khoa học Tự nhiên 0
H Phương pháp khoảng cách trong phân tích thống kê mẫu điểm không gian Môn đại cương 2
P Nghiên cứu phát triển quy trình phân tích các cation trong mẫu nước và ứng dụng trong quan trắc chất Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác