mylove_bimat

Máy của mình cách đây bất lâu vẫn lướt web nhanh, download nhanh, nhưng sau khi cài 3 chương trình Registry Booster( một chương trình sửa registry), SpeedUpMyPc ( tăng tốc độ máy tính bằng cách xoá bớt file thừa) và Java Runtime Environment ( là phiên bản 6. update 11, nghe nói dùng cho firefox 3.6 trở lên, mà mình thì đang dùng fireofox 3.5, nhưng n\mình bất nghĩ nó ảnh hưởng ) để chữa vài lỗi của máy, tự dưng bây giờ vào google.com viết tắt như vậy bất được mà phải gõ là mới vào được

Vào các trang web có ngựa JavaScript thì chậm không cùng, thậm chí bất được

+ Nhưng khi mình bỏ hiệu lực JavaScript ở firefox thì lướt web lại nhanh, nhưng mà bỏ javascript thì sẽ bất vào được các trang web phức tạp như square-enix.com, youtube.com, bất thể check mail trên Yahoo mail, Gmail

Download file mà sau khi click vào link download, cái bảng rất lâu hiện ra, đến nửa tiếng sau mới xuất hiện

Bạn nào biết cách thì xin hãy giúp mình, mình bất thể cài lại windows vì có khá nhiều dữ liệu quan trọng và ổ CD cũng vừa hỏng

Không biết có phải lỗi do mấy chương trình kia gây ra bất nữa, vì nó khá đắt mà sao lại làm ăn đến thế

Hay do 1 file path nào đó bất kết nối chức năng JavaScript của Firefox với một thư viện JavaScript có sẵn của window ?

Ai biết thì xin hãy giúp mình nhé, thanks!

Các chủ đề có liên quan khác