ablyboy

Đó xin hỏi: Em sưu tầm khá nhiều file video karaoke, qua sử dụng thì nhận thấy Window Media Player, Herosoft 3000, đều có chức năng hỗ trợ hát karaoke nhưng chúng chưa được pro lắm. JetAudio, WinAmp thì bất hỗ trợ chức năng này. Vấn đề em gặp ph bài hát,ải ở đây là khi mở nhiều các chương trình nghe nhạc như Window Media Player, Herosoft 3000 chúng bất mặc định chức năng karaoke (tách lời) nên lại phải chuyển bằng tay bo, chuyện này làm với 1 bài thì được nhưng với nhiều bài thì rất cực. các bạn cho em 1 lời khuyên?

Với Window Media Player nghe karaoke = cách: vào
Play/Audio and Languages Tracks/Audio Track 1 (Both Channels) Nghe hát
Play/Audio and Languages Tracks/Audio Track 2 (Left Channel) Nghe Karaoke
Play/Audio and Languages Tracks/Audio Track 3 (Right Channel) Nghe Karaoke

Đây là file video karaoke Trần Tâm - Đổi Thay.mpg (41,5MB) các bạn coi thử:

________

trang_cun

Xin chào!
Đó là bởi vì bạn đang dùng phần mềm bất chuyên để chơi các file nhạc chuyên rồi! Bạn muốn tách lời tự động thì khó lắm. Hiện nay, bên có giới thiệu một phần mềm chuyên dành cho các nhà hàng karaoke với các tình năng:
- Tách lời tự động
- Lựa chọn ca khúc trong list ca khúc.
- Tính trước phòng hát.
- Điều chỉnh âm lượng tự động
- Điều chỉnh hình ảnh video
- và rất nhiều chức năng hay khác
Bạn có thể tham tiềmo, hay download bản dùng thử trên site.

ngocthe76

Trích:

xuanbac'

Đó xin hỏi: Em sưu tầm khá nhiều file video karaoke, qua sử dụng thì nhận thấy Window Media Player, Herosoft 3000, đều có chức năng hỗ trợ hát karaoke nhưng chúng chưa được pro lắm. JetAudio, WinAmp thì bất hỗ trợ chức năng này. Vấn đề em gặp phải ở đây là khi mở nhiều bài hát, các chương trình nghe nhạc như Window Media Player, Herosoft 3000 chúng bất mặc định chức năng karaoke (tách lời) nên lại phải chuyển bằng tay bo, chuyện này làm với 1 bài thì được nhưng với nhiều bài thì rất cực. các bạn cho em 1 lời khuyên?

Với Window Media Player nghe karaoke = cách: vào

Play/Audio and Languages Tracks/Audio Track 1 (Both Channels) Nghe hát

Play/Audio and Languages Tracks/Audio Track 2 (Left Channel) Nghe Karaoke

Play/Audio and Languages Tracks/Audio Track 3 (Right Channel) Nghe Karaoke

Đây là file video karaoke Trần Tâm - Đổi Thay.mpg (41,5MB) các bạn coi thử:

________

Ghi chú: Nếu bạn cài cùng lúc K-Lite Codec Pack - Window Media Player v9.0, 10.0, 11.0 thì khi bật chức năng Karaoke của Window Media Player bị ẩn đi, tức là nếu vào Play/Audio and Languages Tracks/Defaults... (Ko có lựa chọn kênh phải hay trái). Em vừa fix được lỗi này, bác nào cần hỏi luôn tại đây... ths.

Bác cho em hỏi? Nếu máy em cài K-Lite Codec rùi thì làm cách nào để có thể chọn được Both Channels - Right Channels - Left Channels. Thanks bác!

yoonhox

Mấy hôm nay nghe bằng JetAudio mở 1 loạt các bài video, đúng là có thể tắt tiếng 1 loạt các bài hát được mà bất phải thủ công, có lẽ là chương trình tiềm thi nhất. Thông tin về lần post đầu tiên chưa đánh giá đúng, xin lỗi các bạn thích JetAudio nha.

comub_myblog

thèng em thấy phần mềm hát karaoke nhiu quá trời mà chưa thấy cái nào pro lắm hiz hiz

==> ngay cả Cool Edit hay ADBE audison=> ghi cũng tạm ổn nhưng chỉnh nhạc rất vất vả

==> em nghĩ bác nào có cái phần mếm ghi về lĩnh vực này sẻ chia ch0 anh em 1 chút

==> buồn buồn lên Web hát chán lắm ==> kiếm cái hát of cho lành

Jordi

Trích dẫn từ xuanbac';575252:
Đó xin hỏi: Em sưu tầm khá nhiều file video karaoke[/COLOR]

Bác có thể up lên share cho anh em được không. Thank trước nhé.

Beavis

bạn nào mà hát karaoke mà bất tách được lời thì dùng cái này nhé "fVLC media player"

lên google tìm là cả đống ấy mà

hay có thể down trực tiếp tại đây

crocodile_9x

Phần mềm trên mạng không thiếu.nhưng để có 1 phần mềm Pro thy phải mất MOney.nếu bác nào có đam mê.hay dùng cho kinh doanh.liên lạc với tớ.tớ bán bán choa.phần mềm đang được Đánh giá khá cao phiên ban 3.5 cực Pro

chàn ngập thỵ trường từ năm 2004 đến nay!giá thành lại rẻ như bèo-bản quyền chạy ok.nếu có mạng tự động update bài hát và phiên bản vù vù...

Các chủ đề có liên quan khác