Khi tui khởi động lại , bây giờ máy tính nó không vào được mà xuất hiện dòng chữ , reboot or ........ and press key khi bấm Ctrl + Alt + Delete vào cái Bảng màu xanh , vào Advance ... ! Chọn 1st boot , 2rd boot ... Chuyển tất cả rồi nhưng không được , ai Giúp dùm với ! Thanks

lonely_baby2003

Trích:

daiphuq9

cài lại window thử xem có được ko?

Hình như câu trả lời quá đúng

mà cái lại windows thì chắc ông bạn kia không hỏi tất cả người như thế

hanbongvan

Kiểm tra lại Cable kết nối của HDD và Main !
Mình nghĩ ít ra nó phải còn thêm một dòng thông báo lỗi nữa !???

baongoc_bi

Trích:

aCosVSA

Khi tui khởi động lại , bây giờ máy tính nó không vào được mà xuất hiện dòng chữ , reboot or ........ and press key khi bấm Ctrl + Alt + Delete vào cái Bảng màu xanh , vào Advance ... ! Chọn 1st boot , 2rd boot ... Chuyển tất cả rồi nhưng không được , ai Giúp dùm với ! Thanks

Chưa hỉu rõ vấn đề lắm

Trích:

aCosVSA

tốt nhất là bạn nên cài lại windows cho chắc.... nhiều khi cũng có thể đó là lỗi của phần cứng cũng nên,,,, nếu như bạn cài windows lại mà vẫn hông dc thì bạn nên coi lại các phần cứng trong máy của mình

Các chủ đề có liên quan khác