Darsy

mình vùa đổi pass yahoo mail nhưng quên mất bất biết phải làm sao mới lấy lại được mail minh có nhiều dử liệu quan trọng lấm ai biết cách lấy lại pass chỉ mình với thanks!

Amblaoibh

Chài cái này đâu đơn giản gì đâu muốn lấy lại pass mail thì bạn phải nhớ được thông tin khi lập mail: Code ( day so khi lập mail ), tên nước khi lập (nếu mình bất nhầm thì thường là USA), câu hỏi bí mật (an ninh) và câu trả lời, tên đuôi khi lập (chả hạn như khi lập mìn thường lấy là @company.com trong khi mail là @yahoo.com), nếu nhớ được thông tin thì bạn chỉ cần kik không chỗ forgot pass world rồi điền thông tin là xong

contraibien

cac anh chy oi nho` cac anh chy tim ho cho em tai lieu ve cong ty CAVINET duoc khong a?

em Thank anh chy nhieu` em dang can can` gap lam a co ai biet cho em duoc khong a ai biet gui vao email cua em em Thank nhieu thank truoc cai':[email protected]

thank thank thank!!!!

Ruddy

giúp mình với các pro ơi!!!Mình mất pass yahoo [email protected].làm sao lấy lại được khi mình vừa đổi pass ma quên mất!!!ko nhớ ngày tháng năm,mã buu chính!!!huhuhuhu

meoxu90

giúp mình với các pro ơi!!!Mình mất pass yahoo [email protected].làm sao lấy lại được khi mình vừa đổi pass ma quên mất!!!ko nhớ ngày tháng năm,mã buu chính!!!huhuhuhu Nhờ các pro tìm giúp em với!!!lien hệ với em [email protected] ,em xin chân thành cám ơn!!!!

vanthanhvan96

Cái này phải nhớ thông tin lúc lập tài khoản mới lấy lại được
Đọc mỗi cái tên mà lấy được có mà loạn ấy

TenEyck

Trích:

kuJin

Chài cái này đâu đơn giản gì đâu muốn lấy lại pass mail thì bạn phải nhớ được thông tin khi lập mail: Code ( day so khi lập mail ), tên nước khi lập (nếu mình bất nhầm thì thường là USA), câu hỏi bí mật (an ninh) và câu trả lời, tên đuôi khi lập (chả hạn như khi lập mìn thường lấy là @company.com trong khi mail là @yahoo.com), nếu nhớ được thông tin thì bạn chỉ cần kik không chỗ forgot pass world rồi điền thông tin là xong

Khổ lắm! Ý người ta là mún hỏi xem có biết cách hack hệ thống của yahoo kia Chứ mấy các bạn nêu tui nghĩ mấy ông hỏi chuyện này biết thừa. Tiện thể xin tư vấn các bạn là mún lấy hack hay Cr-ack bất kì cái gì thì cũng phải học lập trình, ngoài cách này ra em chả biết cách nào hơn

Các chủ đề có liên quan khác