namha_11a1

em chào tất cả người!

Em muốn chạy một chương trình(ví dụ như office,yahoo ) vừa cài đặt trên máy A, mà bất cần cài đặt trên máy của em, qua mạng LAN thì làm cách nào? .

All các máy vẫn sẻ chia được dữ liệu trong mạng LAN.

Em cảm ơn

Thằng hỏi câu hỏi ngố éo chịu được ...
Thế này nha .Trong mạng Lan các bạn chỉ share cho các máy con tài liệu, phần mềm ......... rất nhiều thứ từ máy A qua máy B.(khi máy A có share ổ). Còn nếu ta ở máy B bất thể dùng được các ứng dụng cài trên máy A. bạn phải cài các ứng dụng trên máy thì mới dùng được .. Bạn có thể lấy tài liệu = cách : My NetWork Places/View workgroup computer nếu máy A mà share ổ dữ liệu bạn sẽ thấy các ổ và bạn có thể copy qua ổ của mình.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Thế này nha .Trong mạng Lan các bạn chỉ share cho các máy con tài liệu, phần mềm ......... rất nhiều thứ từ máy A qua máy B.(khi máy A có share ổ). Còn nếu ta ở máy B bất thể dùng được các ứng dụng cài trên máy A. bạn phải cài các ứng dụng trên máy thì mới dùng được .. Bạn có thể lấy tài liệu = cách : My NetWork Places/View workgroup computer nếu máy A mà share ổ dữ liệu bạn sẽ thấy các ổ và bạn có thể copy qua ổ của mình.:-

lemintree_vn

Trích:

trannguyen795

Thế này nha .Trong mạng Lan các bạn chỉ share cho các máy con tài liệu, phần mềm ......... rất nhiều thứ từ máy A qua máy B.(khi máy A có share ổ). Còn nếu ta ở máy B bất thể dùng được các ứng dụng cài trên máy A. bạn phải cài các ứng dụng trên máy thì mới dùng được .. Bạn có thể lấy tài liệu = cách : My NetWork Places/View workgroup computer nếu máy A mà share ổ dữ liệu bạn sẽ thấy các ổ và bạn có thể copy qua ổ của mình.

Đọc kỹ đi bạn ! Chưa gì đừng nói người khác vậy !
Ý bạn ấy là một soft vừa đựoc cài đặt trên máy A, khi share thư mục của soft đó trên máy A thì nó có thể chạy đựoc trên máy B chứ bất phải là...

==>> Điều này bất thực hiện được đâu bạn, những bản Setup, phần mềm Portable thì được, những phần mềm vừa cài đặt thì bất đựoc !

Các chủ đề có liên quan khác