Everhart

theo mình nero ghi đĩa là chuẩn nhất rồi. Bạn hơn nữa với phiên bản 9 nó còn tích hợp thêm rất nhiều tính năg thú vị đó

hoacaphe85

Đúng rồi, nero là ổn nhất, dặc biệt với ghi nhạc mp3 và VCD, DVD.

Còn cách ghi nhạc mp3 thì bạn cứ bật lên vào phần make mp3 cd hay DVD.

Add nhạc vào ( chuẩn phải có đuôi mp3 nhá). rồi burn là xong.

anthikimngoc

Trích:

NDBloody

Mình mới mua ổ ghi CD và tìm trên net có rất nhiều chương trình hỗ trợ ghi đĩa ,vậy bất biết dùng chuơng trình nào ghi là tốt nhất đây. các bạn tư vấn giúp nha

Theo mình thì bạn nên sài phần mềm ghi đĩa của hãng Nero là okie nhất.

Ko nhất thiết là cứ phải dùng bản mới nhất thì mới là tốt, điều đó còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố. Đĩa CD phần mềm Nero được kèm theo ổ ghi khi bạn mua, sao bạn bất dùng phần mềm đó, Nero đấy, okie không?

Dùng Nero đó bạn.Nếu chỉ yêu cầu ghi đĩa bất thì Nero7 là ok rồi.KHông nên phải bản Nero mới nhất làm gì.Rất nặng mà các chức năng của nó mình dùng bất hết!

Đây bạn có thể vào đất chỉ này học Nero Burning(7.5) hay có hình ảnh minh họa đó.Nói chung phần mềm nero các phiên bản của nó cách sử dụng đều tương tự nhau cả.và mình thấy nero rất hay và tiện.nói chung về ghi đĩa thi Nero đỉnh nhất.pipi các bạn nha

khoadalat

Nếu đơn giản nhu cầu chỉ cần là ghi đĩa.

các bạn hãy dùng bản Nero Lite hay Nero Micro vừa được rút gọn và lược bỏ các phần bất cần thiết, chỉ để lại đơn thuần là ghi đĩa.

Đảm bảo là từ bây giờ bất bao giờ các bạn gán cho Nero các mác là nặng nề nữa

Nero Lite 8.3.13.0

Build: 1.18.0.1
English version:

file size: 33.5 MB

file size: 20.8 MB
European version:

file size: 41.0 MB

file size: 25.5 MB
Asian version:

file size: 37.3 MB

file size: 23.4 MB

Nero Lite 7.11.10.0

Build: 1.17.2.2
English version:

file size: 28.9 MB

file size: 17.0 MB
European version:

file size: 35.8 MB

file size: 21.6 MB
Asian version:

file size: 32.4 MB

file size: 19.5 MB

nhung_koj

các bạn ơi em đang dùng corel video studio pro x2 nhưng bản dùng thử 30 ngày.có bác nào có serial bất cho em sin.hay bản pach cũng được.em đang cần gấp,giúp em với.gửi vào ních yahoo cho em nhé :ainizhenxin_2007

mail:[email protected]

em sin Thank trước nhé

Taryn

Trước giờ mình vẫn xài Nero, chưa thử cái khác, thấy Nero cũng tốt, kiếm mấy bản rút gọn ấy cho nó nhẹ.

Link download Nero 8 Micro v8.3.2.1 và Nero 9.0.9.4b Lite (có key):

Máy mình gần đây cài không tới xong rồi nó báo gì đó nhưng yên tâm, cứ OK và khởi động Nero lên lại xài bình thường, ghi đĩa thoải mái.

Chán quá mấy cái Nero dạo này bị sao cứ hiện lỗi, chả dùng được nữa. Ức quá, cả Nero 8 Lite & Micro 9.2.6 đều bị, tất cả người ơi phải làm sao bậy giờ ?

moị người thấy cyberlink dvd suite thế nào?
mình thấy burn đêỳ đủ định dảng, kể cả làm ra (tạo) file iso từ đĩa hay ghi iso ra đĩa có lun mà

Un_Family

noi chung em thay noro la on cac bac a.ko can phien ban cao lam.thuong khi mua may kem o ghi la co san roi.em dung o samsung write master kem neno 6.1 thay da oke roi

Các chủ đề có liên quan khác