rainbow_139

chào tất cả người!cho em hỏi một chút:khi mua tscd để giảm thiểu tối (nhiều) đa sự hao mòn thf ta nên phải làm gì? có cách nào giải quyết mới nhất không? em xin cảm ơn

Trích:
Nguyên văn bởi moon-sun chào tất cả người!cho em hỏi một chút:khi mua tscd để giảm thiểu tối (nhiều) đa sự hao mòn thf ta nên phải làm gì? có cách nào giải quyết mới nhất không? em xin cảm ơn
Em hỏi câu này chắc nhầm topic rùi, cái nì phải post sang web các công ty sản xuất nhờ họ tư vấn cho chứ, mấy anh chị bên kinh tế làm sao mà biết được về máy móc mà làm giảm tối thiểu hao mòn hả em

nicho_las16

Trích:
Nguyên văn bởi moon-sun chào tất cả người!cho em hỏi một chút:khi mua tscd để giảm thiểu tối (nhiều) đa sự hao mòn thf ta nên phải làm gì? có cách nào giải quyết mới nhất không? em xin cảm ơn
Câu hỏi của Chú này chẳng có nội dung cụ thể gì cả. Pó tay

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tai sao Google Chrome cua em lai bi nhu thế:muốn mở full screen màn hình thì phải đưa chuột lệch san InterNet 0
D Quản trị sản xuất Hoạch định nhu cầu nguyên vật liệu tai công ty sản xuất sữa thanh trùng Vinamilk Luận văn Kinh tế 0
D Xây dựng mô hình tích hợp viễn thám và GIS xác định nguy cơ tai biến lũ quét lưu vực sông năng, tỉnh Khoa học Tự nhiên 1
G Đặc điểm diễn biến huyết áp 24 giờ của bệnh nhân tai biến mạch não Luận văn Kinh tế 0
M Hoàn thiện công tác quản trị nhân sự tai công ty cổ phần tin học Vân Thanh Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng và những giải pháp nhằm nâng cao tính bắt buộc trong nghiệp vụ bảo hiểm tai nạn dân sự củ Công nghệ thông tin 0
K Tình hình triển khai chế độ tai nạn lao động và bệnh nghề nghiệp ở Việt Nam - Thực trạng và giải phá Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng và những giải pháp nhằm nâng cao tính bắt buộc trong nghiệp vụ bảo hiểm tai nạn dân sự củ Luận văn Kinh tế 0
O Tiền lương tối thiểu và xác định tiền lương tối thiểu tai Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Hạch toán thành phẩm, tiêu thụ và xác định kết quả tiêu thụ tai công ty TNHH xây dựng Tri Phương Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác