honey85vn

VNPT mới liên kết cho ra wed xem video chất lượng cao này .Ai dùng mạng VNPT thì tranh thủ vào xem bây giờ đang free nhưng mỗi tội hẵng còn ít phim

CÁch sử dụng

Download chương trình MegaVstar về máy và cài đặt

Đăng ký một tài khoản cá nhân

Chọn phim trực tiếp từ phần mềm MegaVstar hay chọn phim từ website

Tải tài liệu chỉ dẫn

Yêu cầu cấu hình

Bộ vi xử lý Intel® Pentium® III trở lên. Hệ điều hành Windows XP, Windows Vista, Windows 7. 512 RAM, Ổ cứng còn trống 2Gb.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

không có ai hưởng ứng ah`

ntcmar

Xem phim kiểu này chỉ thích hợp với ai chơi ADSl trọn gói thôi.
Film thấy còn ít và chất lượng cũng tạm ổn.

Richardo

cậu ơi ram của mình 256 có sao không nhỉ...chưa dám down...máy cùi lắm ổ cứng có 20g thôi ^^

An_kute

RAM 256Mb chạy chậm rì, nên nâng cấp thêm RAM đi.
Nếu tài chính kha khá thì đổi đời cho "em" nó đi, he...he...

noen_2015

Trích:

KuTũn

cậu ơi ram của mình 256 có sao không nhỉ...chưa dám down...máy cùi lắm ổ cứng có 20g thôi ^^

ram giờ rẻ oy` bạn nên nâng cấp cấp ram đi

cái này thì cũng chỉ dùng cho ai dùng mạng trả theo gói thôi chứ trả theo dung lượng cũng chết thật.Nhưng mà mình thấy phim ở đây là nét nhất>mỗi tội mới lập ra nên còn ít phim

Jayronn

h chưa kiếm ra tiền...nếu lấy em mới thỳ phải mở mồm ra xin ...mình dùng mạng trả trước chắc dc nhỉ ^^

Nick

Trích:

KuTũn

h chưa kiếm ra tiền...nếu lấy em mới thỳ phải mở mồm ra xin ...mình dùng mạng trả trước chắc dc nhỉ ^^

trae trước hay trả theo dung lượng đều dc hết

cái này xem cũng rõ ghê.Có điều ít phim quá,đúng là của chùa có khác.Cái gì cũng có cái giá của nó hết.

be_bie

Trích:

hgb

Mình dùng theo dung lượng, xem kiểu này chết tiền.

Mình cũng tương tự bạn, ở nhà xài theo dung lượng

Chủ yếu là xài ở cty thôi

Cái này nó cắt phim thành các file nhỏ đạng *.dat. Khi chạy chương trình thì nó down lần lượt các part về. Mỗi part chỉ khoảng 0,5 mb. Chương trình xem phim sẽ nối nó lại.

Bác nào biết để nối cài này lại kô.

Các chủ đề có liên quan khác