Phản đối Bkav đi sai chính sách của tất cả người VN là : Người Việt dùng hàng Việt.

chi tiết là : Việt Nam mình có forum asp.net free ( ) mà anh Quảng lại mua vbb(php) để chạy cho cái web asp.net của anh í.

Anh Quảng sai gòi. keke

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote:

Được gửi bởi forum dotnet

Phản đối Bkav đi sai chính sách của tất cả người VN là : Người Việt dùng hàng Việt.

chi tiết là : Việt Nam mình có forum asp.net free (

) mà anh Quảng lại mua vbb(php) để chạy cho cái web asp.net của anh í.

Anh Quảng sai gòi. keke

Anh Quảng bất dùng hàng Việt thì kô lý gì chúng ta lại cổ vũ người Việt dùng sòt anh Quảng cả. Anh Quảng chỉ có nói mà kô làm gì cả. Thua anh Quảng gòi.

Tội nghề nhất là mấy bác cứ ti ta ti toe xài hàng Việt là iu nước, tinh thần dân tộc. Trong khi giá thành ngang với hàng ngoại nhưng bản thân nó xài như kon ... thì tội đíu gì mà phải trước mất tật mang. Sống ở đời ai cũng muốn ăn ngon chứ chả ai muốn ăn dỡ cả.

kiet198722

Quote:

Được gửi bởi kangoo1707

lạ nhỉ, 1 sản phẩm của người VN mình mà hễ có trục trặc gì là các pác liền đem lên đây để chém àh!

Mấy bác nhà ta cũng ti toe biết một ít về lĩnh vực này nhưng để có một sản phảm như thế thì các bạn ấy bất làm được nên chửi bới xằng vậy thôi!

henry_d_880

Nhìn chướng mắt quá chời, dở như c.. mà cứ nổ như quì vậy đi đâu cũng gặp hết chơn.

Goodwyn

Quote:

Được gửi bởi buinguyenvan83

Ha ha, mất hãng AntiVirus của nước ngoài sợ BKAV quá PRO lấy hết thị phần bèn chơi kết hạ sách, trả trước quảng cáo cho dòng chữ đó trên FireFox, bất nổi FireFox bất có ai rành tiếng Việt Nam nên cứ tưởng đó là text quảng cáo cho sản phẩm

Xin lỗi các bạn nhưng quả thật đời em chưa bao giờ gặp thằng nào ngu như thằng này

Mikel

Mình nghĩ chúng ta là dân tin học, chỉ nên phân tích kỹ thuật thôi, nguyên nhân xảy ra lỗi và cách khắc phục chẳng hạn.

Hiện dòng chữ thông báo ở trang chủ vừa được Mozilla gỡ xuống rồi.

Hodei

Quote:

Được gửi bởi miss_you_hanoi

Poll trên diễn đàn có sửa được bất các bạn nhỉ?

Vui lòng nhìn hình bên dưới

em vào xem rồi, sửa được hayko thì không biết, nhưng lên đến mấy chục nguời rồi thì đếm làm sao?

Quote:

Được gửi bởi miss_you_hanoi

Poll trên diễn đàn có sửa được bất các bạn nhỉ?

Vui lòng nhìn hình bên dưới

Chắc là Poll bị nhiễm virus rồi bác ạ.