Cách làm:

Lừa admin (Cách này ít đứa biết)Hiện nay bug FF02 nhiều như lá mùa thu, nên chuyện lag mất thẻ xịn xảy ra như cơm bữa. Vì thế mấy thằng admin cũng mệt, nhiều khi chả buồn check xem có đúng thật không, vừa vội add ngay 1 cái thẻ xịn vào tài khoản.Cách làm :Gửi thư đến đất chỉ trợ giúp của admin : [email protected] , tiêu đề thư ghi rõ : "Lỗi game mất thẻ uniform". Trong thư bạn ghi tên đăng nhập và password của mình ra, cộng với cầu thủ bị "mất", cùng thời kể lể 1 chút, miễn sao làm ra (tạo) ấn tượng với thằng admin. Thậm chí, bạn có thể tấn công trước, bằng cách sau đó mắng xối xả vào mặt nó "VTC làm ăn thế đấy hả" vv.v.v.vv.. Có lần tui đánh liều gửi thư kêu mất CR7 ( thực ra tui có mất thằng nào đâu), bất ngờ hôm sau trong danh mục thẻ uniform của mình có thêm cái thẻ CR7Nhược điểm : Nick bạn lv 10-20 mà bạn kêu mất messi, ronaldo, gerrard thì chả ai nó tin đâu, vì thế mượn cái nick lv cao cao vào mà lừa, và cũng tham vừa thôi, đừng có liệt kê ra 1 đống cầu thủ khủng, admin nó xổ toẹt luôn đó.

Dễ hong, bất mau mà gởi email, để admin add vào một cái uniform thiệt xin, đem bán, lấy LP nuôi cầu thủ

nhocsieuway24

Lon me may dinh lua dan ha do con cho

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

may tuong lua moi nguoi de lam ha, bo may gui cho may roi day mo ra xem di con

Phelan

lua` dc cai dau dai noa'

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

may lam nhu no la thg tre kon ah`

Các chủ đề có liên quan khác