Admon

em cài nis 2010 xong.em dùng ntr 1.7 hack time cho nis.lúc đầu em hack 75 ngày reset trial.xong thấy ít quá nên em liên dùng ntr 1.7 hack liên tiếp lần thứ hai 366 ngày (test).giữa hai lần đó em bất reset máy hay làm gì hết.thành ra giờ norton ra thế này đây.dùng ntr 1.7 hack time cũng bất được nữa.vào norton bật setting lên cũng bất được.nó kêu norton bị hết hạn nên mới bị vậy.xóa nó đi cài lại cũng bất được.ai biết cách gì giúp em nha.xin sau tạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thankclassic

mình thấy bạn cài cả AVG, nó xung đột với NIS rồi. có sửa được thì cũng hỏng Win. Cài lại máy thôi và dùng 1 antivirus thôi, AVG thì thôi NIS hay ngược lại. Nếu dùng NIS thì dùng bản OEM được 90 ngày, rồi tính tiếp.

Bạn vào đây ,down file về chạy là ổn thôi,file này khoảng 5MB.

Bạn chú ý,thằng Norton này tương đối tàn bạo đấy,file nào nó đánh giá là virut là tự động xơi ngay,ko hỏi han gì đâu.Và khi cài Norton,bạn phải gỡ sạch các AV khác trong máy ra.

Chúc thành công!

phuthanhled

Trích:

t.nguoixala

Bạn vào đây

,down file về chạy là ổn thôi,file này khoảng 5MB.

Bạn chú ý,thằng Norton này tương đối tàn bạo đấy,file nào nó đánh giá là virut là tự động xơi ngay,ko hỏi han gì đâu.Và khi cài Norton,bạn phải gỡ sạch các AV khác trong máy ra.

Chúc thành công!

sao bất down được vậy bạn???????????."file no longer"

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

trước khi mình dùng ntr 1.7 để Cr-ack nis 2010 2 lần liên tiếp thì mình dùng ntr đó Cr-ack nis 2010 khi có avg thì nis 2010 của mình cũng đâu có sao.vẫn chạy ngon lành mà????

boysanhdieu_245

Không chuyện gì đâu.
Down NTR về, bản mới nhất ấy.
Sau đó không SafeMode chạy là ok ngay thôi.
Reset lại máy và hết hưởng.

Engel

Trích:

Quy_dien_lang_y

Không chuyện gì đâu.

Down NTR về, bản mới nhất ấy.

Sau đó không SafeMode chạy là ok ngay thôi.

Reset lại máy và hết hưởng.

nhưng mà cái norton nó chưa có tắt cái product temper .làm sao ntr có thể xâm nhập vào norton mà Cr-ack nó được

ludinh_thien

Trích:

boogeyman007

nhưng mà cái norton nó chưa có tắt cái product temper .làm sao ntr có thể xâm nhập vào norton mà Cr-ack nó được

Vào SafeMode thì bất cần tắt cái này, vì vào SafeMode thì NIS bất khởi động cùng, nên chạy NTR tẹt.

Các chủ đề có liên quan khác