gau_bong484

đầu tiên mình cài đặt bản 2009 lên để sử dụng thì thấy báo lỗi, xảy ra với dkservice.exe (lỗi 2884), tương tự như là bất tương thích với win32 (nguyên văn: An unhandled win32 exception occurred in dkservice.exe [2884]), click để chương trình chạy thì thấy xuất hiện cửa sổ ghi là : diskeeper failed to connect to the service the service may have stopped. see the windows event log for more details --> và bất dùng được. Mình vừa gỡ bản 2009 ra và cài 2008 nhưng lỗi tương tự vẫn xảy ra. Mình dùng SP2 và dùng KIS8, ngoài ra mình có cài visual studio 2005. Mong tất cả người kiểm tra và giúp mình nhé.

thehetoi_8x

...click để chương trình chạy thì thấy xuất hiện cửa sổ ghi là : diskeeper failed to connect to the service the service may have stopped. see the windows event log for more details --> và bất dùng được. Mình vừa gỡ bản 2009 ra và cài 2008 nhưng lỗi tương tự vẫn xảy ra. Mình dùng SP2 và dùng KIS8, ngoài ra mình có cài visual studio 2005. Mong tất cả người kiểm tra và giúp mình nhé.

Bạn khởi động lại Diskeeper sevices(vào control panel->Administrative tools->sevices tìm đến Diskeeper nhấn Start)

Các chủ đề có liên quan khác