ductrinh_86

Xin Link Download Game Gardenscapes

Gardenscapes picture1

Gardenscapes picture2

Gardenscapes picture3

Gardenscapes picture4

Gardenscapes picture5

Gardenscapes picture6

Gardenscapes picture7

Gardenscapes picture8

Gardenscapes picture9

Gardenscapes picture10

Giới thiệu game

Câu chuyện bắt đầu khi người chơi được hưởng thừa kế một biệt thự ngụ ở sau một khu vườn từng rất xinh đẹp và nay đã bị xuống cấp trầm trọng. May thay, bên cạnh bạn còn có sự giúp đỡ của viên quản gia tên là Austin rất nhiệt tình và thạo việc. Bắt tay vào khôi phục khu vườn để được như xưa, bạn sẽ phải mua thêm nhiều đồ như bụi cây, hoa, cũng như các lồng chim và lỗ đánh gôn...
Tuy cần mua thật nhiều đồ nhưng giờ bạn đang gặp vấn đề khó khăn là thiếu tiền để chi tiêu. Muốn có đủ tiền làm lại sân sau bạn sẽ phải đi qua 15 phòng của biệt thự và... bán đồ ve chai. Mỗi đợt bán đồ sẽ diễn ra trong một căn phòng - nơi bạn sẽ gặp khách hàng của mình. Bạn sẽ thấy họ đi vào và yêu cầu mua những thứ như áo khoác, quân cờ, chén bát... Nhiệm vụ của bạn là phải tìm cho nhanh các món đồ để họ không phải bực mình vì chờ đợi lâu.
Với việc quan sát tinh mắt và nhanh tay lấy đồ, bạn sẽ nhận được nhiều tiền. Qua đó các trang bị và đồ dùng cho việc phục hồi khu vườn sẽ nhanh chóng được mua đủ. Và biết đâu, bạn có thể đoạt được cả giải khu vườn đẹp nhất trong Gardenscapes thì sao.

Cấu hình tối thiểu

* Windows 2000/Windows Vista/Windows 7/Windows XP

* 1 GHz Pentium 3 or equivalent

* 512MB RAM

* DirectX 8.0

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Gardenscapes Full!

cesearmorehouse

Em chơi trò [color= #333333=] [/COLOR] này hơn một năm rồi lên tới level 762 bằng nick Facebook nhưng em mua điện thoại mới lúc tải lại đã liên kết face vậy mà bắt em chơi lại từ đầu đó là điều em không thể chấp nhận được

Các chủ đề có liên quan khác