Rambert

Chào tất cả người. MÌnh đang gặp phải vấn đề khẩn cấp cần trợ giúp. Vấn đề là mình muốn khôi phục mấy cái ảnh quên chưa cop vào máy tính. HIc. Hôm ăn hỏi em mình mình chụp nhiều ảnh, tối về mình xem, tưởng là mình vừa cop vào máy tính nên vừa nhỡ xóa đi để hôm sau mình còn chụp ảnh cưới. Hôm sau chụp xong về mình vừa cop hết vào máy tính. Nhưng mà giờ khôi phục lại ảnh hôm ăn hỏi thì hỡi ôi mình vừa pó tay, không thể nào tìm lại được. Có bạn nào biết cách cứu giúp mình vì nếu không lấy được thì 2 họ làm thịt mình mất. dữ liệu bị ghi đè rùi mình biết là rất khó khôi phục nhưng mình tin trong 4rum này còn nhiều anh em pro và vừa từng gặp phải vấn đề như mình. Rất mong các bạn giúp đỡ. Ai giúp được thành công mình xin tặng 1tr vzd làm kỉ niệm.

nhoc_heyho

bạn có thể dùng các phần mềm hỗ trợ chuyện cứu dữ liệu như , EasyRecovery trong Hirent Boot hay download .

Chúc bạn thành công

nhung_koj

Thứ nhât: File bạn cần Recovery là File ảnh => GetData 4 back,... bất phải lựa chọn số 1.

Phải là Image Recovery . Chú ý tìm đúng phần mềm.

Thứ 2: Bạn cần khôi phục ảnh từ đâu ? Từ thẻ nhớ ? Từ máy ảnh ? Hay là ổ cứng PC ?

Nói chung chung thế này, rất khó tư vấn

Athemar

Trích:

flashgetpro

Thứ nhât: File bạn cần Recovery là File ảnh => GetData 4 back,... bất phải lựa chọn số 1.

Phải là Image Recovery . Chú ý tìm đúng phần mềm.

Thứ 2: Bạn cần khôi phục ảnh từ đâu ? Từ thẻ nhớ ? Từ máy ảnh ? Hay là ổ cứng PC ?

Nói chung chung thế này, rất khó tư vấn

Thẻ nhớ máy ảnh mà bạn, ổ cứng thì mình làm được.

Edmundo

Thẻ nhớ, USB hay ổ cứng điều là có thể Phục hồi dữ liệu được cả. Bạn có thể phục hồi bằng n chương trình khác nhau. Ví dụ: BadCopy Pro, Pen Drive Recovery, RecoverMyfile,... bạn có thể tìm thấy các chương trình trên trong google, hay Phần mềm Y! cho mình sẽ send cho bạn ( chưa tìm được host sẻ chia dữ liệu nên kô post link được).

Các chủ đề có liên quan khác