TrungThTrn

Re: PES 6 Kết nối Update cầu thủ mới, chuyển nhượng hè 2016/2017

ad ơi sao em đá football life k vào được cứ chạy đến chỗ road to paris là đơ tại đó em đã chép of rồi mà sao k được ạ

TrungThTrn

ad xem giùm em sao đá cup không có tên vậy
Tên ở chỗ em khoanh tròn đó

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ TrungThTrn:

ad xem giùm em sao đá cup không có tên vậy

tên cầu thủ em phải chỉnh ở chỗ chọn tay cầm ấy, bấm nút đệm là sẽ có

ronalhuyreus

có file tiếng việt không ad? cho em xin

hieuthuy

Add ơi đã có bản update mùa đông chưa vậy, nếu có rồi cho em xin đường link ạ. Thanks

[ Post bai thong qua Mobile ]

kulztop

mìh đã tải file OPT vào r nhưng vẫn k đá được master league

ad và mấy pro ơi, mình đang chơi bản pes6 này bằng bàn phím, bây giờ mình muốn chuyển sang chơi bằng tay cầm ps2 kết nối qua cổng chuyển, không biết game có nhận tay cầm không, có cần cài đặt phần mêm hay driver gì không

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ ga_con_tim_nguoi_iu:
ad và mấy pro ơi, mình đang chơi bản pes6 này bằng bàn phím, bây giờ mình muốn chuyển sang chơi bằng tay cầm ps2 kết nối qua cổng chuyển, không biết game có nhận tay cầm không, có cần cài đặt phần mêm hay driver gì không

Chỉ cần cắm tay cầm vào cổng USB rồi bạn ở thư mục chứa game ra, chạy file settings.exe, ròn chọn tay cầm để chơi thay vì keyboard.

caocannt

Bạn ơi?. sao vô chơi phần mùa giải các CLB không được vây? vào trong đó. xong rồi đứng máy lun ak...

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ caocannt:
Bạn ơi?. sao vô chơi phần mùa giải các CLB không được vây? vào trong đó. xong rồi đứng máy lun ak...

>> bạn đã tạm cup đi, patch sau sẽ fix lỗi kia

caocannt

(y) :)) ak. bạn ơi? vs lại sao bình luận viên chỉ đọc tên máy cầu thủ nỏi tiếng thôi. còn các cầu thủ khác kg đọc vậy bạn?.. bạn làm thêm giải vô địch đong nam Á nữa cho vui nhé.. Thanhk bạn nhiều. :))

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ caocannt:
(y) :)) ak. bạn ơi? vs lại sao bình luận viên chỉ đọc tên máy cầu thủ nỏi tiếng thôi. còn các cầu thủ khác kg đọc vậy bạn?.. bạn làm thêm giải vô địch đong nam Á nữa cho vui nhé.. Thanhk bạn nhiều. :))

ok, nhóm sẽ cố

caocannt

bạn ơi?. mình mới tham khảo.. tháy pes 13 bình luận tiengs việt hay ghê. có đọc tên đội bóng và sân vận động lúc chào cờ nữa.. Bạn làm cho pes6 này vs nhé. thanhk bạn nhiều .. :)

tctuvan

Re: PES 6 Kết nối Cầu thủ mới, U20 Vietnam, chuyển nhượng hè 2017/2018

Mới ra bản patch mới, Có đội tuyển U20 Việt Nam tham gia worldup 2017 hàn quốc, Anh em tải nhé

caocannt

Re: PES 6 Kết nối Cầu thủ mới, U20 Vietnam, chuyển nhượng hè 2017/2018

Ad ởi, sao bình luận không đọc tên cầu thu mà chỉ nói chuyện khác kh vậy . Ad làm giùm e-Sound dọc tên cầu thủ nhé. Thank Ad nhiều

Re: PES 6 Kết nối 2017, có U20 Vietnam, chuyển nhượng hè 2017/2018

ad ơi, mình đã chơi game đuợc bằng tay cầm ps2, thanks ad nhìu, nhưng hiện tại khi chơi bằng tay cầm thì cầu thủ thường xuyên tự động sút hay chuyền, mình có thay tay cầm nhưng vẫn bị lỗi này, ad chỉ mình cách fix lỗi này, không bít là do cổng chuyển hay game có chỉnh auto gị ko

daigia

Member

Trên tay cầm có 2 cần gạt đúng không? Có thể do đang chơi thì bạn bị chạm vào đó. Nên tắt sử dụng cần gạt đi

Trích dẫn từ daigia:
Trên tay cầm có 2 cần gạt đúng không? Có thể do đang chơi thì bạn bị chạm vào đó. Nên tắt sử dụng cần gạt đi

Mình đã tắt analog hay chuyển sang thử chơi bằng tay ps1 nhưng vẫn bị tình trạng này, có khi nào là tại cổng chuyển usb không ???

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ daigia:

Mình đã tắt analog hay chuyển sang thử chơi bằng tay ps1 nhưng vẫn bị tình trạng này, có khi nào là tại cổng chuyển usb không ???

xem có phần mềm autoclick nào không? hay cũng có thể do bàn phím bị kẹt nút. kiểm tra xem

daigai

Well-Known Member

ad ơi, mình đã chơi game đuợc bằng tay cầm ps2, thanks ad nhìu, nhưng hiện tại khi chơi bằng tay cầm thì cầu thủ thường xuyên tự động sút hay chuyền, mình có thay tay cầm nhưng vẫn bị lỗi này, ad chỉ mình cách fix lỗi này, không bít là do cổng chuyển hay game có chỉnh auto gị ko

à, nếu cầu thủ tự động sút hay chuyền khi bạn không điều khiển cầu thủ đó thì là do chế độ auto của máy. Để hạn chế điều đó thì đến màn chọn tay cầm trước khi chọn đôi để đá, bạn để auto giảm xuống là được

Các chủ đề có liên quan khác