hahaha123a

Mình bấm vào tạo ổ ảo nó thông báo lỗi này là sao vậy ad @@

Giúp cứu cứu tks ad !

Power Iso virtual driver is not installed correctly

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ hahaha123a:
Mình bấm vào tạo ổ ảo nó thông báo lỗi này là sao vậy ad @@

Giúp cứu cứu tks ad !

Vậy bản portable có vấn đề rồi. Bạn cài bản setup này đi, xóa bản portable đi cũng được.
PowerISO 6.3

hahaha123a

Nó cứ ntn là sao ad nó miễn phí có 300mb thôi game tới 500mb nên 0 cài game được @@

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ hahaha123a:
Nó cứ ntn là sao ad nó miễn phí có 300mb thôi game tới 500mb nên 0 cài game được @@

Có cả Cr-ack trong file Power iso em tải về đó, copy file Cr-ack vào thư mục em cài Power iso.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ hahaha123a:
Bị như này là sao ad cứu em với :'(

CÁM ƠN !

Để ý nhé, em có đủ 2 files : RZR-ztcc1.bin và RZR-ztcc2.bin không?
Đây là 2 CD ảo, sau khi cài xong đĩa 1 thì lại nhét đĩa 2 vào cài tiếp .
Cài đủ 2 đĩa thì mới được.
Cái thông báo kia là nói đòi em đút đĩa 2 vào đó. Làm y như với đĩa 1 nhưng là này là với đĩa ảo 2: RZR-ztcc2.bin

ducduy6793

sao máy mình không chay file . sfv dc các bạn nào biết cách hay làm video cho e e Thank ạ

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ carewhitevvv:
em k bit cai dat ae ai up video giup e zoi

có hướng dẫn cụ thể ở trang 1 rồi mà.

Bạn làm theo hướng dẫn sau để làm ổ ảo và cài game:
1.Giải tập tin tải về.
Rồi bấm chuột phải vào file có đuôi sfv, file rzr-ztcc.sfv, chọn open with winrar. Rồi sẽ thấy file ISO hay bin, bấm chuột phải vào nó rồi extract without confirm.Giải nén xong sẽ được file bin hay ISO
2. Tải PowerISO nếu chưa có, rồi mở PowerISO lên.
3. Nhấp vào nút Open và chọn RZR-ztcc1.bin thư mục game.
4.Chạy file setup và cài đặt.
5. Sau khi hoàn thành, làm những bước số 3 và 4, lặp lại nhưng là mở là RZR-ztcc2.bin
6. Mở PowerISO một lần nữa, và sau đó nhấp vào Mount.
7. Chọn tới file .ZR-ztcc1.bin
8. Vào My computer, mở ổ ảo vừa được mount.
9. Khởi động trò chơi

carewhitevvv

mình k bít mấy cách lam o dưới , 3 cái vụ máy tính mình k rành , b co video hướng dẫn k cho mình xem de làm theo a

daigai

Well-Known Member
mình k bít mấy cách lam o dưới , 3 cái vụ máy tính mình k rành , b co video hướng dẫn k cho mình xem de làm theo a

Đó là các bước chữ không phải là cách làm nhé.

đã down về được 2 file RZR-ztcc1.bin và RZR-ztcc2.bin chửa? Chưa thì tải về đi đã
đã cài power iso chưa?
Nếu chưa thì tải về rồi cài đi đã.
Mình thấy nó dễ hiểu mà.

carewhitevvv

huhu ai chỉ mình tận tình z , minh k bit cat dat, mình tải 2 thứ đó về rùi , ma k bít làm s , mình rất thik trò này ai jup mình z huhu

daigai

Well-Known Member
huhu ai chỉ mình tận tình z , minh k bit cat dat, mình tải 2 thứ đó về rùi , ma k bít làm s , mình rất thik trò này ai jup mình z huhu

đơn giản mà.

1. rồi mở PowerISO lên rồi để đó
  2. Vào my computer, rồi tìm đến nơi bạn để file RZR-ztcc1.bin
  3. Mở file RZR-ztcc1.bin đó lên
  4. Chạy file setup và cài đặt.
  5. Lặp lại như trên với file RZR-ztcc2.bin
  6. Sau cùng lại mở RZR-ztcc1.bin như ở trên, lần này không cần cài nữa mà chơi được game rồi

carewhitevvv

! C:\Documents and Settings\Admin\My Documents\Downloads\Zoo_Tycoon_Complete_Collection-Razor1911 (1).rar: CRC failed in Zoo_Tycoon_Complete_Collection-Razor1911\rzr-ztcc1.001. The file is corrupt
! C:\Documents and Settings\Admin\My Documents\Downloads\Zoo_Tycoon_Complete_Collection-Razor1911 (1).rar: Unexpected end of archive , nó báo z đó b , k bít nó bi gì nữa

carewhitevvv

Zoo_Tycoon_Complete_Collection-Razor1911.rar mình tải linek này nè , k thấy rzr-ztcc2 con linek past 1 va 2 , mình nhấn zo thì k , bảo hiện k co web này , khó hiểu wa b ơi huhu

Các chủ đề có liên quan khác