tinhlinh2

:( không phải anh ơi, tuy cùng tên nhưng 2 bài của 2 tác giả khác nhau anh ạ, anh get link dưới giúp em với :)

NguynPhiV11111

Giúp mình getlink tài liệu này được không ạ

email: [email protected]

>> sau đăng cả tên tài liệu nhé, bài này chịu a
Hiệu quả kinh tế nuôi tôm sú và tôm thẻ bán thâm canh tại xã Đông Minh, huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình

nglegiakiet

Nhờ ad tải giúp mình với
CHẨN ĐOÁN UNG THƯ PHỔI VÀ MÀNG PHỔI BẰNG KỸ THUẬT KHỐI TẾ BÀO DỊCH MÀNG PHỔI

>> bài này chịu :beg:

ReyJeff

Ad ơi, giúp với

Quản lý công mới và việc ứng dụng vào nền hành chính Việt Nam

Thank !

ReyJeff

Tải bằng tài khoản trên 123doc.org hả bác, tại thấy file tải về còn thiếu tầm vài chục trang cuối, mới tới mục 2.4.6 à. Bác xem lại giúp em với.

Cám ơn.

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ ReyJeff:
Tải bằng tài khoản trên 123doc.org hả bác, tại thấy file tải về còn thiếu tầm vài chục trang cuối, mới tới mục 2.4.6 à. Bác xem lại giúp em với.

Cám ơn.

Đúng rồi mua họ bạn đó. nó chỉ có đến vậy thôi 274 trang

phunhuen

chào ad! ad giúp mình down bài này với, Thank ad nhiều!
1. thực trạng công tác chi trả chế độ trợ cấp ốm đau tại BHXH tỉnh hưng yên giai đoạn 2011-2013

2. thực trạng và giải pháp nhằm hoàn thiện công tác quản lý chi trả BHXHBB tỉnh thái nguyên giai đoạn 2009-2013

>> chịu

DucphuongCao

ad ơi giúp em bài này với ạ
ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (gis) vào công tác quản lý, thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt tại các phường trung tâm thành phố thái nguyên, tỉnh thái nguyên

Ứng dụng gis xây dựng cơ sở dữ liệu quản lý môi trường Khu công nghiệp Ven sông Thị Vải, tỉnh Bà Rịa , Vũng Tàu

Ứng dụng công nghệ GIS thành lập bản đồ quản lý chất thải rắn sinh hoạt Quận 12 tỷ lệ 1:25000

đội ơn ad!!

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ DucphuongCao:
ad ơi giúp em bài này với ạ
ứng dụng hệ thống thông tin địa lý (gis) vào công tác quản lý, thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt tại các phường trung tâm thành phố thái nguyên, tỉnh thái nguyên

Ứng dụng gis xây dựng cơ sở dữ liệu quản lý môi trường Khu công nghiệp Ven sông Thị Vải, tỉnh Bà Rịa , Vũng Tàu

Ứng dụng công nghệ GIS thành lập bản đồ quản lý chất thải rắn sinh hoạt Quận 12 tỷ lệ 1:25000

đội ơn ad!!

>>>>>>>

ỨNG DỤNG HỆ THỐNG THÔNG TIN ĐỊA LÝ (GIS) VÀO CÔNG TÁC QUẢN LÝ, THU GOM, VẬN CHUYỂN CHẤT THẢI RẮN SINH HOẠT TẠI CÁC PHƯỜNG TRUNG TÂM THÀNH PHỐ THÁI NGUYÊN, TỈNH

ỨNG DỤNG GIS XÂY DỰNG CƠ SỞ DỮ LIỆU QUẢN LÝ MÔI TRƯỜNG KHU CÔNG NGHIỆP VEN SÔNG THỊ VẢI, TỈNH BÀ RỊA , VŨNG TÀU

Các chủ đề có liên quan khác