Powerchm 2012 + Cr-ack - phần mềm tạo file .chm hàng đầu!

nếu không Cr-ack thì dc, mà Cr-ack thì lại không CHM Compile được, vậy thì Cr-ack xong đâu dùng dc nữa

loan2493

Re: Powerchm 2012 + Cr-ack - phần mềm tạo file .chm hàng đầu!

có ai chỉ mình cái chỗ để download phần mềm được không? mình đã đăng nhập account vào rồi cũng không nhìn thấy link tải ở đâu cả. có link click vào toàn ra trang gì thôi

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ loan2493:
có ai chỉ mình cái chỗ để download phần mềm được không? mình đã đăng nhập account vào rồi cũng không nhìn thấy link tải ở đâu cả. có link click vào toàn ra trang gì thôi

link mới update, mời bạn tải
viewtopic.php?f=221&t=123388#p653174

loan2493

Trích dẫn từ daigai:
Trích dẫn từ loan2493:

Rất Thank bạn daigai, mình không biết cái này có liên quan đến windows 32 bit và 64 bit không, mình đã Cr-ack theo hướng dẫn nhưng cài đặt xong cũng chỉ sử dụng được lần đầu tiên khởi động, từ lần thứ 2 open thì không mở được phần mềm nữa. Hiện tại mình đang rất cần Phần mềm tạo file .chm để viết ebook, nếu bạn có phần mềm pocket chm 5.9 thì gửi vào địa chỉ email [email protected] hộ mình với. Mình thử tải trên google thì toàn là hình ảnh minh họa 1 đằng Phần mềm 1 nẻo. Thanks you bạn nhiều nhé!

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ loan2493:
Trích dẫn từ daigai:
Trích dẫn từ loan2493:

Rất Thank bạn daigai, mình không biết cái này có liên quan đến windows 32 bit và 64 bit không, mình đã Cr-ack theo hướng dẫn nhưng cài đặt xong cũng chỉ sử dụng được lần đầu tiên khởi động, từ lần thứ 2 open thì không mở được phần mềm nữa. Hiện tại mình đang rất cần Phần mềm tạo file .chm để viết ebook, nếu bạn có phần mềm pocket chm 5.9 thì gửi vào địa chỉ email [email protected] hộ mình với. Mình thử tải trên google thì toàn là hình ảnh minh họa 1 đằng Phần mềm 1 nẻo. Thanks you bạn nhiều nhé!

bạn bấm chuột phải vào shortcut của phần mềm , rồi properties, compatiable >> run as windows xp sp3 xem sao

loan2493

thanks bạn nhiều nhé, mìnhđã tìm được phần mềm và viết được ebook rồi. Thank bạn đã hỗ trợ nhé

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác